Thủ Đức 07 đáng iu với skill bj 3p là bắn kkkk

Lượt xem: 661

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phú hộ công lượt

Binh Nhất
Bé Thích Massage
20/12/23
Chủ đề
3
88
30
0 ₿
bác nào tò mò vô coi hình mấy bé bên này thì chắc cũng thấy bé 07 nhìn cute trong mấy bộ đồ học sinh thủy thủ đúng không kkk thêm 2 cái búi tóc natra cưng quá nên mình cũng vội qua thẩm thử chất lượng bên này sao , cốt cũng muốn thử chất lượng dịch vụ bên này sao

qua tới cơ sở ngồi êm xuôi , uống miếng nước làm thủ tục xong thì được , làm thêm vé full topping nữa lên được phòng thì mình thấy cơ sở cũng ổn , sạch sẽ , phòng có đầy đủ phòng xông với bồn tắm chỉ là giường với mình là hơi nhỏ , ngồi xông được xíu là bé vô nhìn ngoài đời với trên hình thì khá ổn áp

sau khi em pha nước xong thì vô tắm , bé lột đồ ra thì wao body ổn áp phết chứ hông đùa nha , từng đường nét cơ thể quá ngon , v1 trái cam vừa tay , v2 thon , v3 mẩy nha , bé này nói chuyện khá vui tính thích pha trò da em trắng mướt , tắm chung bé cũng nghịch quá trời được cái bé tắm sạch nha có quậy nhẹ thằng em

lên giường nằm thì bé đi các bài massage khỏe , đấm bóp rồi đá nóng các kiểu đầy đủ , nhiệt độ cũng vừa đủ không quá nóng , làm đủ lực đủ bài có đầu tư vào từng động tác , rồi qua bài thái với nuru , tính ra nhìn giao diện cute mà damdang quá trời , em rên không trượt nhịp nào luôn tới màn chính là ăn hàu bé , v4 bé gọn gàng nên húp nhiệt tình lắm kk bé bj cũng điêu luyện phết không nhợn gì luôn , nhưng chưa được lút cán hơi tiếc , nhưng với skill bé thì mình vẫn bắn trọn mọi thứ vào miệng bé , em cũng ngậm không sót 1 giọt nào , quá giỏi luôn

tic nay có camapro tài trợ nên còn 350
tip 700
mà bé này hoạt bát đáng yêu bác nào hướng nội muốn vô nghe bé nói thì đi thử nha kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Súng máy

Thiếu Tá
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
74
2,375
1,949
31
0 ₿