07 Minh Long - dấu ấn khó phai

Lượt xem: 2,514

thosanms

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
25/3/19
Chủ đề
10
72
31
34
0 ₿
Chả là thứ 7 vừa rồi may mắn được bác @Dory chiếu cố trúng event sắc màu, nhận code của bác mình đặt lịch hẹn trước lúc 9g tối, sau 1 vài chai bia phi ngay đến Minh Long thưởng thức.
Gặp 2 bạn locker rất nhiệt tình, lên phòng xông hơi giải nhiệt chờ em lên.
Xông hơi được 10 phút thì bước ra gặp 1 cô nàng nhỏ nhắn, nhưng có thứ ko nhỏ lắm, cao khoảng 1m55, dễ thương, cute hột me.
Ngồi 8 được 1 lúc thì em dắt mình đi tắm, em khá nhẹ nhàng, làm chưa gì thằng em nó biểu tình rồi nhưng cũng ráng kiềm chút nữa.
Nằm sấp lên em massage khỏe được 1 lúc, hình như do bé cũng mới nên massage khỏe cũng tạm chủ yếu là đấm bóp nhưng mà cũng ko phải vấn đề lắm.
Tiếp phần Thái, em trút bỏ lớp xiêm y thì mình gặp ngay cặp ngực đẹp nhất từng thấy, chắc chắn, vừa tay, sờ phê cả tay.
Em chà tới chà lui được 1 lúc thì thằng nhỏ biểu tình quá rồi ẻm kêu nằm ngửa lên em thưởng. Đè ra BJ lấy BJ để + tiếng rên rất cute làm mình chịu ko nổi, được khoảng 15p thì out bay lên cả tóc của em.
Nằm nghỉ 1 lúc thì tắm sơ lại và bye bye em trong sung sướng/
Đánh giá: V1: 10đ
V2: 9đ
V3: 9đ
V4: mình ít check do nằm quên hết cả mọi thứ
Vé: Bác Dory tài trợ
Tip: giá thị trường.
Lần tới nhất định sẽ gặp lại em trong các service khác.
Chúc cơ sở sớm hoàn thiện csvc và tuyển thêm nhiều em ngon ngon như vậy, làm ăn phát đạt.

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội xin thay mặt bé cảm ơn huynh ạ

• Like
Điểm cảm xúc: thosanms

thosanms

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
25/3/19
Chủ đề
10
72
31
34
0 ₿
Lúc đầu mình có sụp hầm ở đây nên hơi nản nhưng ML đã khắc phục ngay hiệu quả, chúc cơ sở làm ăn phát đạt

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Minh Long

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Lần đó muội vô cùng xin lỗi huynh ạ ,muội mong huynh luôn ủng hộ và góp ý cho cơ sở để ngày càng phát triển hơn ạ