07 ML nghe danh nhưng không xứng với mong đợi...

Lượt xem: 1,258

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
114
55
0 ₿
Nhận điệp vụ hôm thứ 6 tuần rồi nhưng do hs nó thi hkI nên đến hôm nay mình mới có thời gian để làm report, sorry bác Lục nhiều nhé....
Đây là lần thứ 3 mình ghé ML, lý do tại sao mình chọn nơi này vì lần trước ghé 2 lần dc 25 và 08 làm rất nhiệt tình. Lần này ghé lại dc bác Lục chỉ định 08 nhưng do e mới lên tour nên cơ sở linh động sắp xếp và mình chọn ngay em 07 vì nghe tiếng của em đã lâu. Đây là điều mình đánh giá cao ở cơ sở vì so với Dubai nếu nhận điệp vụ mà số kẹt khách thì ko dc đổi.
Lên lầu vẫn là Vip 10,11 quen thuộc, ko hiểu sao cơ sở còn phòng trống rất nhiều ở các tầng dưới mà cứ auto khách vào là dẫn lên các phòng này. 02 lần trước dc sắp xếp Vip 10 thì nay dc qua Vip 11 kế bên, phòng nhỏ hơn và mọi việc bắt đầu phát sinh từ đây.
Mình vào phòng lúc 17h00, phòng thì ko có dép để mang, ngồi xông hơi các kiểu chui vào lại chui ra mà sốt ruột. Kim dài đồng hồ chỉ gần đến số 5 nghĩa là 17h25 thì e bước vào. Ấn tượng đầu tiên là em nhìn rất có nét, một gương mặt rất dễ thương của núi rừng Tây Nguyên. E nói tưởng khách quen với lại em đang tắm nên chủ quan, để mình đợi lâu. Chào hỏi xã giao các kiểu thì vào bồn tắm rửa. Cục nhựa cho tay cầm vặn nước cũng ko có, em phải ra ngoài đi kiếm các khác gắn vào. Xong các công đoạn thì leo lên nằm, e nắn nắn bóp bóp qua loa các loại rồi bắt đầu thư giãn. Mình nhận xét body em đẹp, trắng trẻo cân đối, thư giãn cũng chịu khó đá bi, liếm cột với tốc độ từ chậm đến nhanh dần đều. Mình ở phía trên e ở phía dưới, cả hai phối hợp nhịp nhàng, đợi chờ màn hấp dẫn nhất là húp lẩu mà cuối cùng thì cũng ko có. Xong xuôi e ra ngoài rồi vào lại tắm rửa sạch sẽ cho mình, kết thúc buổi thám thính mà trong lòng có nhiều suy nghĩ.
Có thể nói lần này điệp vụ có lẽ thất bại. Từ lúc vào phòng là 17h00 đến lúc em bước vào lúc 17h25 và khi thay đồ ra về đồng hồ chỉ 17h55. Chắc tại do ăn ở nên mình ko may mắn như các anh em khác. Nghe e nói là em chán, mấy bữa rồi ko làm, muốn xin nghỉ để kiếm hướng đi mới mà ko dính đến massage nữa, đến khi hôm nay mình ghé và yêu cầu thì mới làm cho mình. Phải nói em rất đẹp, ngoại hình cân đối nhưng cách phục vụ thì ko như 25 và 08 mình đã trải nghiệm. Với lại phòng lần này quá tệ, lần đầu tiên ghé thì có dán trong phòng, lần này lúc thay đồ vớ tay lấy đồi giày mang vào thì một con chuột đen thui chạy xẹt qua làm mình giật mình. Vừa mang giày vừa nghe tiếng chuột kêu chít chít phía kẹt bồn tắm làm mình chỉ có gảm giác muốn ra khỏi nhanh nơi này. Em có nói với mình khách của em ghé đây đều nhận xét dù ktv có đẹp, chiều chuộng nhưng cái không gian cũ kĩ, ko tạo dc cho khách cảm giác ham muốn nên chắc có lẽ mình đã có dc câu trả lời vì sao nơi này mỗi lần đi ngang rất đìu hiu, vắng vẻ.
Đây có thể là lần cuối mình ghé ML vì vật chất quá tệ ko như mong muốn. Mình đánh giá cao các ktv 25, 08 mình đã có cơ hội trải nghiệm, còn 07 thì mình xin ko bình luận gì thêm. Nhân viên phục vụ niềm nở, vui vẻ nhưng cũng tội mấy em vì chắc cả ngày chắc có thể dc vài khách ghé thăm. Cảm ơn bác Lục đã tài trợ chuyến đi này. Mong sẽ dc bác tin tưởng và trao thêm các điệp vụ sắp tới để mình có cơ hội viết nhiều bài report gửi đến anh em cộng đồng.

• Like
Điểm cảm xúc: Lươn Chúa

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Chúc em nó có hương đi mới. E7 cũ này đúng như thớt nói, y như tui luôn hehe

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Giờ mới thấy bài này ta @@ tưởng bài mới,kekeke. Dù sao thì ẻm cũng có hướng đi khác r :)

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
114
55
0 ₿
Bài này mình đăng lâu rồi, Lục huynh cũng đã mở box riêng để cơ sở vào đối thoại, mình tưởng bài k dc duyệt. Tụ nhiên giờ lại hiện lên.....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.