Q.1 07 nóng bỏng má lúm đồng tiền FYou Q1

Lượt xem: 2,090

Em Đẹp Lắm

Trung Uý
Nhập Môn Massage
30/12/20
Chủ đề
28
114
92
0 ₿
Nghe đồn bên FYou có giảm giá nên thử một quẻ cho biết sướng lên mây không ai dzè đúng là gặp hàng thiệt rồi.
Bé 07 má lúm đồng tiền tóc dài đẹp tuyệt trần luôn.

Face: Răng trắng, môi son, mày rậm, má lúm đồng tiền, làn tóc dài keke mắt dâm.
V1: Chắc bằng 2 trái đào. em bóp vừa tay, nhớ lại mà còn lâng lâng.
V2: Hiện lên hai đường cong siêu mỏng.
V3: Rõ nét âm thanh nổi luôn
V4: Điện nước đầy đủ.B17

Vé Vip Thái thời gian 80 phút nhẹ nhàng thôi giảm còn 250k
Đến quày check vé xong lên phòng check-in liền.
Được 5 phút sau thì bé lúm đồng tiền lên với khuôn mặt cười tươi ròi rọi. Nhìn bé là mê hồn trận rồi nghe.
Chỉ tắm sơ, vào xông hơi 10 phút ra.
Bé làm quen nói chuyện rồi lau người lau sạch lên giường nằm. Bé bắt đầu massage cho tui, massage Thái bé chồng người lên tui, tay xoa trên xoa dưới chân, đúi, người rồi từ từ đưa cặp ngực của bé lên người tui, là qua là lại nó phê quá chừng. Cặp ngực của bé căng tròn tui sờ vào để xem cứng hay mềm, chà quá đã luôn vừa vặn lòng bàn tay của tui, bé trườn bò lê lết lên người tui làm massage khỏe xong.

Thở phò phò của bé bên tai tui rồi nói anh nằm ngửa ra em massage cho anh, ui vừa lật ngửa lên cái hàng của tui, bé tươi mà được cái hay cười lắm, cười duyên, mỗi lần bé cười má lúm đồng tiền lại khoe ra xinh ơi là xin, khâu làm massage Thái rồi massage mệt của bé thì giỏi quá chừng. Kỹ thuật vuốt ve của liếm lá của bé tài và sướng nè.
Sướng tê người với bé luôn với bàn tay điêu luyện, tay thì mát vuốt ve samg sờ thằng nhỏ. Lật ngược thằng nhỏ tê người luôn hi.
Nhũng giây phút thăng hoa cảm xúc cao trào với bé lúm đồng tiên sướng cong người giờ nhớ lại người còn phê lắm bé phải 9 nút nha các bác.
Tạm gác chuyện lại đây nha các bác vì bé ngon lành quá, liếm láp thì phê, giờ kể lại còn muốn ôm bé quá chừng luôn.
Phòng và xông hơi cũng ccos mùi thơm, massage thái trườn của bé thì sướng tê tái hi.
Tíc thì 2,5 lít típ 5 lít nữa , rồi lễ tân 50k locker cũng 30k báo vệ 30k hết một chai mốt để thử nghiệm lúm đồng tiền FYou.

Cảm xúc tê tái luôn với bé mà giờ vẫn còn nhớ lắm nè.B06

Xichlo1975

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
16/12/17
Chủ đề
9
233
46
49
0 ₿
Khai trương lại rồi, triển nào mấy bác. Tầm 3-4h chiều đón khách bên này làm chuyến

• Love
Điểm cảm xúc: Massage FYou

Massage FYou

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
8/10/20
Chủ đề
35
165
84
0 ₿
Massage Fyou xin cảm ơn anh và 2 anh bạn anh đã ghé ủng hộ. Mến chúc anh luôn vui và thành công.