Q.1 07 Queen - đi hôm 15/6 hôm nay mới kể

Lượt xem: 1,257

JokerSG

Binh Nhất
Bé Tập Massage
15/6/22
Chủ đề
5
25
16
0 ₿
Chào ae, chuyện là hôm trước tự nhiên hứng lên muốn đi massage, lên cdm coi thì cuối cùng chọn Queen làm điểm đến.
Đến nơi thì đc cô chủ xinh xắn ra tư vấn chọn vé vs ktv. Mình chọn vé onsen 2, đc tư vấn chọn bé 07
Lên phòng xông ướt xông khô các kiểu thì sau 10p bé cũng vô, hai ng xa lạ gặp nhau nhưng cứ như đã quen từ lâu. Bé kêu a ngồi cho khô mồ hôi xíu đi đợi e pha nước cho a tắm
Hiệp 1: vào bồn e tắm táp mình rất kỹ mọi hang cùng ngõ hẻm, mình cũng tranh thủ khám phá body của e nó. Sau cùng cái j đến cũng đến, bé bắt đầu thi triển kỹ năng, bé hôn từ lỗ tai xuống cổ xuống ngực cuối cùng là đến tg nhỏ của mình. Bé bú lấy bú để, cuối cùng bé kêu mình ngồi lên thành bồn, bé bắt đầu tăng tốc sau khoản 5p thì mình chịu thua
Hiệp 2: sau khi lau khô ng thì bé kêu mình nằm lên giường massage khoẻ. Công nhận tay nghề ms khoẻ của bé đỉnh thiệt ( do lúc trước bé làm spa ) bé làm đủ bài, bẻ tới đâu kêu rớp rớp tới đó. Sau khi mình khoẻ lại thì bé bắt đầu hiệp 2. Bé kêu mình qua phao nằm để bé làm thái. Bé đổ ngập dầu lên ng mình, 2 cơ thể hoà quyện vào nhau trong sung sướng. Nhưng do phao nhỏ quá mà ng bé lại cao nên khó làm, thấy v mình kêu bé thôi qua giường đi làm cho dễ. Qua giường thoải mái hơn bé làm đủ bài full combo cuối cùng cia trong sung sướng
Đánh giá bé 07
V1: to căng tròn
V2: thon
V3: đẫy đà
V4: cắt tỉa gọn gàng
Thiệt hại
Tic: 600 ( giảm 50% )
Tip: 1200
Lần đầu viết lách văn chương lủng củng có j mong ae thông cảm

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
746
608
0 ₿
Chúc mừng bro, ai cũng có lần đầu mà. Cứ viết nhiều vào thì sẽ lên tay thôi!!!

• Like
Điểm cảm xúc: JokerSG

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Mê cái phao mà bác nói phao nhỏ quá hơi tụt…

• Like
Điểm cảm xúc: JokerSG