Gò Vấp 07 - số đáng check ở Dubai Gò Vấp.

Lượt xem: 1,886

Minhcaca88

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
22/1/22
Chủ đề
11
148
30
Quận 9
0 ₿
Nghe Dubai GV giảm 50% là tui phóng qua liền mặc dù lương chưa về. Nghe anh em nói số 07 làm OK lắm nên tui quyết định đặt niềm tin, book em nó luôn.

Đến vào đầu giờ chiều nên cũng khá là thoải mái. Nhân viên cũng rất nhiệt tình và chu đáo, điểm cộng. Thủ tục xong xuôi thì lên lầu 3, mới thay quần áo xong là em 07 vào liền.

Ấm tượng đầu tiên là em khá cao nhhen (1m65), mặt dễ thương, nói chuyện vui vẻ, cảm giác gần gủi. Ôm nhau 1 hồi thì cả 2 dìu nhau vào tắm, em chăm sóc kỹ và chu đáo.

Vào phần chính thì phải nói là từ ngay đi mát xa đến giờ thì em 07 mới tạo cho tui cảm giác phê đến vậy. Đổ dầu lên, em mút từ chân đến đầu, tai, kèm theo tiếng JAV, chỉ biết nhắm mắt hưởng thụ.

Lật người lại thì em có thân hình cân đối, V1 hơi nhỏ so với gu tui (nhưng chấp nhận được) cảm giác nhìn em nâng niu “thằng em” mà phê lắm anh em, mặt em rất có biểu cảm… điểm cộng cho 07 nữa là em làm không tỏ thái độ kiểu nói mệt, hối thúc mình ra.

07 - 1 số đáng check ở Dubai GV, đặc biệt là khi nghe về hoàn cảnh em, tui mong được gặp em nhiều lần để “ủng hộ” em.

Tic: 300 (giảm 50%).
Tip chưa giảm.

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,143
446
0 ₿
Dubai chân trọng cảm ơn bác đã tin tưởng và trải nghiệm dịch vụ Dubai…
Sự hài lòng của bác là niềm vui để Dubai tiếp tục đổi mới và ngày càng hoàn thiện hơn để mang đến những giây phút trải nghiệm tuyệt vời nhất cho quý khách.