Q.1 - 07ACE nhìn thôi đã nắng cực | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 07ACE nhìn thôi đã nắng cực

Lượt xem: 216

Bưởi Năm Roi

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
5/5/22
Chủ đề
15
231
128
8 ₿
Được nghỉ ca 1 ngày thì mưa gió bảo bùng, lòng buồn man mát ngắm mưa và dạo quanh trên diễn đàn, thấy anh em bàn tán xôn xao, vô tình thấy hình bé 07 ACE bỗng nhiên trở nắng (nắng cực), cái body thật là hấp dẫn tạo nên sự bối rối, bức rứt, còn chờ gì nữa book ngay 1 vé đến sau 20p khi mưa tạnh.
Sau khi gửi xe đi lên sảnh làm thủ tục hoàn tất mình yêu cầu thẳng 07 các ông ah! May thay ko kẹt phà.

Locker dắt lên phòng, mở xông hơi các kiểu.
Đang xông thì thấp thoáng bé vào.
Ta nói nó xinh muốn rớt cái quai hàm. Chạy lại gần để nhìn rõ hơn thì thôi, nét xinh dâm dâm, còn về tướng thì như hình, cao ráo, eo có eo. Ngực tấn công, mông phòng thủ nha, gu mình đây rồi. Lúc e tắm cho t, t địa nhẹ. *** ơi, bự quá mấy man. Mà nó bự kiểu tự nhiên ah. Nói chung nhìn đẹp lắm... Tới lúc đó là ng t nóng lên rồi mấy man ah. Em tắm kĩ lắm. Từng ngóc ngách nhột thấy mồ. Quỉ lắm.

Xong em dịu dàng nói mời anh thử tay nghề massage của em. Chiêu đầu bắt nằm ngửa. Vuốt tay chân mà vừa vuốt trái cây vừa tưng kiểu đó chắc a chết.
Phần maz khoẻ thì rất có lực, đã lắm bác
Phần thái thì mới là cái điểm mạnh. Phần này t đi nhiều rồi. Đây là lần t phê nhất men. V1 em mà nó chà tới đâu t tê đê mê tới đó.
Chưa đâu men.... BJ 90% tới nổi t ko trụ nổi 10phut nữa. Sợ dính miệng ẻm nên nói ẻm dùng tay. Chứ hok chắc em mút cạn mợ rồi....
Ôi làm xong có tha đâu. Vắt cho cạn vắt cú nào t nói nó nổi da gà cú đó....
Bủn rủn tay giờ t còn ko bấm phím nổi nữa.....
Chắc kiểu này tháng nào cũng fai ghé ẻm. Hehehe
:ami-(40)::ami-(40):
Cưng 07 lắm nha
Sv:10/10
Face:8/10
V1:9/10 thật là to bự
V2 V3 chuẩn nhé, nước nôi chàn bờ đê

Xuống làm chén yến chưng rồi về, ngon nha mấy men, tẩm bổ sau khi mất sức.
Thiệt hại: 1 củ 8

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Massage A-C-E and Súng máy

Massage A-C-E

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
24/7/24
Chủ đề
57
240
126
0 ₿
Cơ Sở cám ơn anh đã ghé trải nghiệm và đánh giá,rất mong được đón tiếp anh trong thời gian sắp tới,chúc anh một ngày tốt lành.