08 Dâm dâm cô nương xao xuyến lòng anh

Lượt xem: 1,922

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Rico

Binh Nhì
Bé Tập Massage
12/2/20
Chủ đề
1
18
6
0 ₿
Newbie xin chào các anh em. Sau bao ngày mật phục, năn nỉ @Lục A Ka thì cuối cùng cũng được Bác tin tưởng giao điệp vụ thám thính Dubai Q.1, cơ sở sang trọng với dàn ktv bậc nhất hiện nay.
Ấn tượng đầu khi đến với Dubai là cơ sở hạ tầng rất đẹp, nhân viên với bộ cam như điện lực cũng lịch sử và dễ thương ko kém. Trình code đợi duyệt và 5 phút sau mình dc lên phòng, chắc đi buổi trưa nên vắng khách. Mình xông hơi dc khoảng 5 phút thi e bước vào, qua lớp kính thấy một dáng người cân đối, cao, tóc cũng búi cao là đã thấy khoái rồi, mở cửa ra mỉm cười chào em rồi lại chui đầu vào tiếp tục xông hơi.... E ngồi đợi mình vài phút rối khi mình bước ra thì lật đật lấy khắn lau mồ hôi, ôi sao em dễ thương và chu đáo thế này..
Tắm rửa rồi cũng nằm trên chiếc giường, e dạo đầu với bài massage khỏe, ấn huyệt kết hợp đá nóng trượt dọc sống lưng, cảm giác thật là nóng rực, chuẩn bị khởi động để chiến đấu với ẻm nào. Bắt đầu với màn thư giãn, e trút xiêm y lộ bầu ngực trắng nõn nà, e chà liên tục thằng em của mình làm mình xém phọt ( gặp cao thủ đây rồi), chán chê với màn trườn bò, em ngoạm lấy thằng nhỏ của mình và mút lấy mút để, 2 hòn bi dc e ngoạm gọn trong miệng, nút chùn chụt, tiếp tục xém phọt lần 2. Em liếm cột lên xuống vài lần rồi bắt đầu đưa thằng nhỏ vào miệng ấm áp và lên xuống đều đặn, mình cũng hưởng ứng dùng 2 tay nhồi ngực em một cách điên cuồng, bưởi thiệt lúc nào nó cũng căng và đã hơn bưởi đểu nhiều lần... Cầm cự hơn 5 phút mình out trong sung sướng.
Đánh giá e 8: massage khỏe bài bản, ai mệt qua em làm sẽ phục hồi công lực nhưng nếu ai masssge mệt sẽ mất gấp 2 lần phần công lực lúc đầu vì e làm quá phê và tê. Đây xứng đáng là số để ae chúng ta lưu ý lúc mệt mỏi. Cảm ơn bác Lục đã cho newbie cơ hội trải nghiệm đầu đời.

• Like
Điểm cảm xúc: messibopcu

Fiora

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/18
Chủ đề
2
78
17
0 ₿
Chúc mừng pác, thích dubai quận 1 vì có massage rát bài bản khoẻ khoắn