Q.1 08 DBTĐ - Đêm sinh nhật lãng mạn của Tôi và Bé

Lượt xem: 805

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
Happy birthday To me!!!

Sau buổi tiệc nhỏ cùng gia đình, cũng say ngà ngà, thì thằng ku em nổi hứng, phi đến DBTĐ ngay và liền, xem hình có 3 bé hợp nhãn 15 – 09 – 08 vậy là chốt đơn ngay và liền, tàn tiệc xách ngay con Super Dream xiết ga đá số từ quận 7 đến Q1 15p, đúng là cồn vào mất kiểm soát, đến DBTĐ chợt tỉnh sao mình có thể chạy nhanh đến vậy, ko lo nghỉ tính mạng, haizzz, dù sao cũng an toàn rồi, gửi xe vào gặp lễ tân ra tư vấn vé thì mình đưa cho cái code, đang hứng và sinh nhật mình nên thưởng cho mình quất cái vé 1200k luôn, xong thủ tục ngồi được 5p phục vụ dẫn lên phòng, vào phòng khá rộng , bồn tắm lớn. Thay đồ vào xông hơi được 10p cũng tỉnh người, vừa bước ra thì bé cũng bước vào, đập vào mắt là bộ cosplay thỏ trắng, face xinh, mình dây, ngực mềm…ổn, và quan trọng là bé luôn luôn cười, vui vẻ tạo cảm giác gần gũi hơn.

Bé vào pha nước thì nước chưa đủ, nên bé nồi vào lòng tâm sự tý rồi vào tắm, mình tranh thủ ngay và liền, ôm siết chặt vào người, sò mó hôn hít các kiểu, hôn môi khá tình cảm, mặc dù bé còn mặt đồ nhưng vẫn cạ cạ đã lắm nha, và nước đã đủ nên bé dẫn vào bồn tắm, bé tuột xiêm y lộ rõ đôi bồng đào và body nóng bỏng, vào bồn bé tắm khá kỹ từ chân lên đầu, đặc biệt thằng em, sau đó tiếp tục mà quấn nhau dưới nước, bé hôn sát đùi khá nhột và tê tê, và bé ngậm thằng em nhẹ nhàng lút cán phê lắm luôn, rồi bé cũng cạ cạ tiếp để tăng kích thích, vì say ngà ngà nên cũng lâu ra tý, rồi tiếp tục bj tiếp nhẹ nhàng và tăng tốc độ dần thế là out lần 1 trong sung sướng, khi ra đầu thằng em cực kỳ nhạy cảm mà bé còn nút nhẹ nhẹ làm quíu giò.

Tắm lại sạch sẽ xong ra giường bé massage khỏe khá đủ bài, bẻ lưng, bẻ cổ các kiểu, mình nói mới xong nằm nghỉ tý đi em, cả 2 nằm lướt tiktok một hồi bé sờ sờ mó mó, nựng nựng thằng em dậy nữa, thế là tiếp tục tập 2, cũng màn dạo đầu, có thêm bài 69, mình khám phá v4 quá khít luôn nha anh em, anh em có mốc thì làm nhẹ nhẹ rồi từ từ đẩy ngón tay vào, anh em đưa vào liền bé bị đau thì dễ bị tuột mod, và cứ tư thế này cả 2 tăng dần tăng dần cảm xúc dâng trào, cả 2 quíu giò quíu người, thấy bé rùng mình mấy lần, chắc có vẻ là bé sướng, bé qua tắm lại sạch sẽ rồi ra về.

Tic: đồng giá 500k
Tip: bằng vé

• Like
Điểm cảm xúc: MrLE and Anh Lang Thang

MrLE

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
24/11/19
Chủ đề
16
159
59
45
0 ₿
có rượu bia không nên lái xe nha bác
sinh nhật ko có người yêu có bé đó mừng chung là vui rồi bác
:cuteonion42::cuteonion42:

• Like
Điểm cảm xúc: NiKon

NiKon

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
19
142
84
0 ₿
cảm ơn bác đã nhắc nhở, năm đầu tiên sinh nhật không có bạn gái bên cạnh

Mi Mi

Tập Sự
Sứ Giả Dubai Tân Định
4/2/23
Chủ đề
0
34
8
27
quận 1, hồ chí minh city
0 ₿
Mi Mi chân thành cảm ơn anh trai đã ghé thăm cơ sở và chúc mừng anh trải nghiệm thành công cùng bé 08. Mi Mi chúc anh ngày mới, tuần mới nhiều năng lượng và nhiều may mắn anh nhé.

ninja rùa

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/11/22
Chủ đề
1
29
5
0 ₿
Chắc Rùa cũng phải vào kiếm bé làm cái sinh nhật quá ahhhh

Bé Voi

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
4
93
40
0 ₿
dạo này FA nhiều, sinh nhật đi massage là hợp lý, mà niếu có bạn thì đi hát hò xong ghé là ngon .