Gò Vấp { 08 Dubai } Chờ em , chờ đến bao giờ ?

Lượt xem: 2,847

hang bu

Binh Nhì
Bé Tập Massage
1/1/21
Chủ đề
1
34
11
0 ₿
Gửi lời chào đến anh em congdongms

Sau 3 ngày chốt chặt lịch với qly , hôm nay hangbu chính thức được gặp và khai phá cô bé được mệnh danh thiên thần 2k5 của Dubai gv .
Lần này mình lựa chọn Gói DV SexQueen
Vẫn nhận ưu đãi 30 như thường lệ của qly . Phải khó lắm mình mới chốt được bé 08 nha các anh em , vì bé quá hót !
Chốt kèo xong xui , dắt con chiến mã phi đến cơ sở , trong lòng nôn nao . Phi vào tầng hầm đá chân chống xuống đi lên quầy thủ tục xong xui . Lên xông hơi cho đỡ hồi hộp, tầm 10p nghe tiếng gõ cửa . Bước vào là một cô bé xinh xắn nước da trắng mặc váy đen và yếm đỏ , tóc xã ngang vai , thân hình nõn nà , tự nghĩ trong đầu thiên thần có thật ae ạ ! Trong lúc mồ hôi đang nhễ nhãi mắt vẫn còn đê mê vì khói sông hơi , bé nhẹ nhàng lấy khăn lâu ng cho hangbu và bắt đầu cởi bỏ xiêm y trên ng , màn cởi đồ cũng không kém phần hấp dẫn , bé rút dây áo yếm , để lộ một bầu ngực săn chắc , đầu ti nhỏ và hồng của tuổi 18 đôi mươi , bắt đầu cởi tiếp váy , rồi quần chip. Con cu của hangbu cũng đang trong quá trình dựng đứng ! Không thể chịu nổi nữa , hangbu lao tới ôm bé , hôn lên cổ bé , tay bắt đầu khám phá bầu ngực của bé bóp mạnh rồi nhẹ , con cu của hangbu cũng đã cứng ngắc rồi . Cạ lên cạ xuống v3 của bé , không chịu nổi nữa , một phát mình xoay người bé lại , màn cháo lưỡi say đắm , rồi từ từ bé bắt đầu lôi mình lên bồn tắm
Tăm rữa sạch sẽ bé bắt đầu bộc lộ những kĩ năng vốn có của mình , hôn môi hôn ngực liếm láp từ trên xuống dưới , mình phê hết cả ng , con cu cứ đòi biểu tình liên tục , vậy là bé nắm lấy con cu xoa nhẹ rồi bắt đầu màn BJ , các bác có thử tưởng tượng lúc BJ trong bồn tắm mà 69 luôn chưa !! Cả 2 đều ng nhỏ nhắn nên là may quá , vừa luôn bồn và 69 , lâu lâu thử đc cảm giác rất lạ !!! Những tiếng rên thoi thót lên , cầm cự được 15p thù hangbu cũng đã out trong sung sướng , cả 2 ôm nhau trò chuyện trong bồn tắm cũng đc 10p , bé đứng dậy tắm rữa sạch sẽ cho mình ., Bắt đầu lôi mình ra giường
Hiệp 2 bắt đầu : bé bắt đầu thể hiện kĩ năng Massage khoẻ , đi thái , đi lưỡi , đi mông , đi bướm mọi thứ như đã lập trình của công việc bé . Có cái lạ ở đây là lúc bé đi lưỡi liếm láp từ chân đến cổ đến hét ng các bác ạ ! Liếm từng ngón chân tê hết người . Xong xuôi màn kĩ năng massage của bé , bé lại ôm mình một tí , nghịch con cu của hangbu , đang trò chuyện nghĩ ngơi thì con cu của hangbu bắt đầu cho phép mình hành đông. Bé quay sang chủ động hôn mình . Cảm giác rất sung sướng , và sau những màn trao đổi chiêu thức , mình cũng outtt các bác ạ!
Ngồi nghĩ trò chuyện cùng bé , tâm sự về công việc gia đình , thấy bé cũng tội nghiệp. Bé quê ở Bình Dương nha các bác !
Nhận xét :
Csvc : 9đ
KTV 08 ( mới của Dubai)
V1 vừa tay , săn chắc , ti hồng và nhỏ
V2 eo thon
V3 tạm ổn
V4 thơm khít ( 69 ngon luôn)
Tồng thiệt hại
Tic 700( đc giảm 30)
Tip: 1100k
Giữ xe 30k
Tổng thiệt hại: 1830k

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
395
24
0 ₿
Có công chờ đợi có ngày xơi em. Nhất bác ròi.

• Like
Điểm cảm xúc: hang bu

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
88
1,145
446
0 ₿
Cảm ơn Anh vì thương em…. Thanh Xuân này đã qua tay Anh << thay lời bé 08 >> kakakaka
Trân trọng cảm ơn bác đã ủng hộ cs và bé! Chúc bác nhiều sk và niềm vui

• Like
Điểm cảm xúc: hang bu