Q.1 08 Dubai ngày mưa gió

Lượt xem: 1,089

Em Đẹp Lắm

Trung Uý
Nhập Môn Massage
30/12/20
Chủ đề
28
114
92
0 ₿
đi làm về mưa gió to quá , gặp suốt lễ ăn nhậu hơi nhiều nên đâm ra mệt mõi tính ghé Dubai kiếm bé 99 cho giãn gân giãn cốt , tới nơi nghe tin buốn bé vừa lên phòng thôi thì còn bé 08 trống mình chọn luôn, chứ trời đang mưa làm biếng về quá .
Phòng ốc ở đây thì anh em cũng đi nhiều rồi, sạch sẽ lịch sự, bồn tắm rộng rãi thoải mái , mình vào xông hơi cho ấm tí vì nãy đi mưa hơi lạnh, đang xông thì bé vào nhưng mình cố ngồi thêm chút nữa mới ra , thấy mình ra bé nhanh tay tắt máy lạnh rồi cầm khăn lau cho mình rất chu đáo , gương mặt ưa nhìn , nhỏ nhắn , mình dây . Sau màn giao lưu nhẹ nhàng em nó dắt mình vào bồn ngâm nước ấm rất thoải mái , tắm rửa sạch sẽ em nó bắt đầu ăn mình, lick ti chà thái nhẹ nhàng trong bồn , tay thì vuốt ve cậu bé chờ nó thức dậy thì em cho vào miệng rồi thổi nhè nhẹ rất thích , thấy mình phê phê rồi em ngừng lại mời ra giường để làm tiếp .
Mình cũng đang hưng phấn với màn làm tình của em nên bảo thư giãn trước đi rồi khỏe sau , em cười thoa dầu lên người mình ròi bắt đầu chà thái, ngực em mềm mại chà lên lưng mình tạo cảm giác êm ái , chà từ chân lên cổ đi cùng với chiếc lưỡi làm mình sướng quá cậu nhỏ dựng dậy phải xoay người lại , em dùng ngực kẹp xúc xích rồi ngậm lấy cậu bé ăn ngon lành , tay mình mân mê cái mông mát rượi của em rồi thò tay vào khe nước đang ẩm ướt của em rồi thi triển móc cua đại pháp , em rên nhè nhẹ kích thích mình nâng hẳn khe nước của bé lên trước mặt mà vét , sau 1 lúc quần thảo thì mình cũng buông súng đầu hàng trước em , nằm cho em mát xa khỏe lại 1 lúc rồi về.
tic tip 1800 , tay nghề khỏe có thể bé không bằng bé 99 nhưng thư giãn vẫn rất là ok

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
Trú mưa cũng êm phết =)

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
800
338
0 ₿
cảm ơn anh @Em Đẹp Lắm đã ghé trú mưa và gặp được nàng ưng ý, có buổi lãng mạn cùng bé
Hân hạnh được phục vụ anh dài lâu, gọi 0932484835 đặt lịch trước khi đến ạ