08 Dubai Q1 - Dáng ngon, gương mặt xinh, hoá ra là em

Lượt xem: 1,572

Xinloichiuhetnoi89

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
31/1/17
Chủ đề
20
477
160
35
0 ₿
Chào toàn thể anh em đồng dzâm. Mình cũng hay lui tới khu vực này, ngày nào cũng đi ngang nhìn bản hiệu cơ sở mà cứ nổi hứng, nhưng ít khi ghé vào do có nhiều người quen gần đó nên ngại. Này có dịp chọn thời điểm thích hợp để lẽn vào kèm theo điệp vụ được giao của Lục ka

Sau khi hoàn tất các thủ tục tại quầy, ae phục vụ nhiệt tình vui vẻ đưa mình lên phòng. Phòng vip 3 ko rộng như mấy phòng khác nhưng sạch sẽ gọn gàng thoải mái

Con số 08 mới tinh được chỉ định cho chuyến đi lần này tưởng đâu ai xa lạ, thì ra là em ấy mấy bác ạ. Bác nào trước có đi KH mà đã từng gặp bé thì sẽ biết, đã từng là idol của ae trong thời gian ngắn ở đó. Trước mình cũng như ae khác có vào tìm em mà em nghỉ mất tiêu. Sau thời gian bay nhảy ở đâu đó thì giờ bé đã đáp tại đây.

Em là người có gương mặt xinh, đôi mắt đẹp, tóc dài thẳng, phải nói trước ống kính thì sẽ rất là ăn ảnh đây. Tướng tá nhìn mà thèm xém chảy nước... mắt, hê hê. Chống chỉ định nhìn quá 3s.. nhìn lâu ghiền:) thấy màmuốn nhảy vào ăn thịt luôn nhưng kiềm chế đc nếu ko em nó sợ. Ngồi nói chuyện tâm sự với em một hồi thì mới biết lý do em nghỉ rồi em vào làm lại. Em nói mới vô khoảng 4 ;5 ngày ko biết có bác nào gặp lại chưa nhỉ

Trò chuyện với em xong rồi bước vào bồn nằm cho em tắm, kỳ cọ sạch sẽ rồi lên giường nằm cho em trổ tài. Với kỹ năng và sự nhiệt tình đối với mình thì ở mức bình thường, chưa có gì đặc biệt.

Phần đấm bóp thì em tuy làm đại khái chưa đã lắm, nói chung là cũng thấy thoải mái chứ ko phải quá qua loa. Em nói chuyện vui vẻ rất chịu tâm sự làm mình cảm thấy gần gũi hơn

Qua phần lột đồ, em chà thái có cảm giác phê phê do đầu ti rõ rệt và lấy đôi bàn chân mình chà lên hai bầu sữa, nhột nhột mà đã lắm. Vòng 1 của em bóp vừa tay, đồ thiệt ko cứng ko mềm, vòng 3 thì căng tròn, cái cặp đùi trắng nõn, trong ánh đèn tối mà còn thấy trắng, sờ mịn màng và nuột lắm. Vòng 4 khám mà ko phá được, chắc lần sau vô phá mới đc. Đến đoạn cuối thư giãn, ko biết nói sao nhỉ, hì hì, bé làm cũng như bài bản bj, hj, mút trứng, liếm ti và bắn tung toé. Bé nên trau dồi thêm kỹ năng tuyệt chiêu cuối thì hết sẩy. Do mình ko có cảm xúc lắm nên mình ko có nhiều nhận xét về phần này.
Nói chung là hài lòng hy vọng lần sau bé sẽ có nhiều bất ngờ hơn
Ae nào có thắc mắc bé là ai vào sẽ tá hoả nhé, hì hì
Tổng kinh phí lần này
Tic: Cảm ơn cơ sở và Lục ka
Tip: 6**
Ae pv: 3*
Chúc mod nhiều sức khoẻ, chúc ae vui vẻ.

• Like
Điểm cảm xúc: thánh chém gió

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Nghe tò mò ghê, chơi úp úp mở mở v ai chơi a yociexp53