08 Dubai quận 1

Lượt xem: 1,248

Hòn Vọng Chim

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
13/10/17
Chủ đề
3
254
41
0 ₿
Tám ơi tám tám ơi là tám, câu đùa đùa với em mà cũng do đùa thế mà em bảo em sẽ cho anh biết số 8 có mấy cách viết nhé. ui cái vụ này hả trời, thế số 8 có mấy cái viết vậy em , vậy làm phải đi học lại lớp 1 với em đây.
Thứ nhất 8 vô đối. chắc do hợp gu với hợp lứa 9x với tui nên vào 2 đứa đủ thứ chuyện trên trời dưới đất, ý như hai đứa bạn thân thiết. Tui vào xông hơi tý em nó pha nước xong thế 2 đứa ngồi 8 hồi rồi vào bồn tắm , em có vẻ hợp rơ với tui sao mà vừa tắm rữa kỳ cọ trườn sát các kiểu trong bồn y như là đã đi nhiều lần lắm với em vậy, tui thì cứ năm banh càng mà hưởng thụ cái cảm giác trường các kểu rồi bj trong bồn của em mà mới cảm giác đước số 8 thứ 2 chính là sự vô cực với em. với cái bồn rộng mà 2 đứa vào thì dư nhiều quá , đầu óc xoay vòng vòng với em luôn chứ.Em chiều với các kiểu trong bồn, làm tui thấy như không vướn víu gì cả với em.
Sau khi tắm rửa thì tui cũng muốn thử tay nghê maxa khỏe của em trước như thế nào, do mới đi gói onsen 1 nên tranh thủ. em nó đấm khỏe tui phải cho 9đ , cực kỳ tốt , đấm bóp, bẻ khớp các kiểu . Tui cũng không ngờ dubai tuyển được em có tay nghề khỏe tốt vậy, em đấm tầm 40ph mà tui đang từ cảm giác hưng phấn chuyển sang cảm giác lương thiện khỏe khoắn keke.

Và phần chính thống bắt đầu , kỹ thuật thái của em được tu luyện qua 8 mươi 8 chỗ hay sao ấy mà tui phải công nhận rất quen quen và rất cảm giác, quen vì tui đi cũng nhiều gặp nhiều kỹ thuật mà em thì làm được như những chỗ ấy, từ việc em đi từ chân , lấy lòng bàn chân chà vú ui nó phê rồi, sau đó em trường lên đi lưỡi không bỏ chỗ nào, và kèo 2 tay tui ra sau để đè cặp vú lên tui nó cái cảm giác không được nhìn mà được sờ thì sung sướng thế nào đây, rồi em thoa sữa và trườn, trườn đều đặng kết hợp nhiều thứ kỹ thuật bí truyền nữa. sau đó tui nằm ngữa ra tân hưởng cảm giác làm thái, từ từ tận hưởng cảm giác đi lưỡi rồi hôn chùn chụt, phê quá kéo em lên hôn em rồi bắt đầu vuốt xuống khám phá v4 của em nước nôi đầy đủ , mình hok hảo gu húp sò lắm nên ôm em hôn là chính, dáng mình dây cho bác nào khoái gu giống mình nhé.

Sau một hồi chinh chiến với các kỹ năng vô cùng tận của em, tui out một cách tuyệt đỉnh. Tui lúc này chỉ nằm thôi mà thở còn không nổi nữa, nói ra là rất sướng , cái giường thì nó rộng rãi như giường nhà nữa nên nằm muốn ngủ luôn cho đã ở đó keke.

Kết thúc buổi với em 8 . tui cũng rất hài lòng với em, hẹn lần sau đi gói onsen 2 cho hết đường về keke.
Tổng kết quẹt thẻ luôn 2củ tic tip .
Giờ ngồi ngẫm lại đúng là 8 mà cho nằm ngang thì vô cực rồi. hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Thông Bảo San

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Muội thay mặt bé cám ơn huynh đã ủng hộ ạ :D hẹn gặp huynh vào lần ghé thăm sau nhé