Event T3 Q.7 08 Luxury Q7: Tới nái Tê Tái Tâm Hồn

Lượt xem: 1,056

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anh Lang Thang

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/12/21
Chủ đề
24
204
139
15 ₿
“Bùn ngủ gặp chiếu manh” , lâu lâu được off, gặp vậy con gấu ở nhà đang giận nên bùn dạo quanh khu vực Q7, thế là phóng xe đến Lux luôn để xả cơn buồn. Lấy ngay cái code camapro giảm và yêu cầu bé 08 ngay và luôn
Đánh giá chung: dáng tầm 1m60 cũng ổn, nói chuyện nhẹ nhàng , nghe đã lỗ tai ae à, muốn bay vô cắn nát vú, hihi :ami-(47)::ami-(47):

Face: dễ nhìn, mình dây, nhưng có nét dâm dâm
V1: cũng thuộc dạng vừa đủ sài
V2: thon gọn
V3: căng mọng
V4: nước nôi đầm đìa
:ami-(9)::ami-(9):

Ngồi uốn trà gừng chưa được nữa ly, thì phục vụ đã dẫn lên phòng, phòng thiết kế đẹp, rộng rãi, bồn tắm lớn, xông hơi khô ướt có đủ, xông hơi lên nhanh thật, thấy hơi đã quá, thay đồ vào xông ngay liền, ngồi được 10p nghe tiếng bé vào, mình bước ra thấy bé đang lom khom pha nước, dáng body quá ngon và kích thích các bác ạ. (thế này mà đẩy từ phía sau ngon à) :ami-(46)::ami-(46):
Thấy cái body đó là muốn đè em vô bồn luôn, mình thôi đi tắm luôn em ơi, anh hứng quá chịu hết nỗi rồi, em tuột lớp cosplay "NV Văn phòng" ra, ôi thấy ra hết body từ trên xuống dưới thật quyến rũ và càng kích thích hơn nữa. Vào bồn em tắm rất kỹ từ chân lên đến đầu, và em kêu anh dựa vào bồn đi rồi anh chết với em, nghe đến khúc này thấy tới công chuyện, đường lưỡi khá điêu luyện, đi đến đâu tê tái đến đó, đến điểm nhạy cảm người giựt giựt tê tê, bé bj nhẹ nhàng, phê nhất là lúc nút chụt chụt, sướng lên đến đỉnh, làm mình không thể gồng mình kiềm chế được, thế là out trong thỏa mãn dục vọng.
Massage khỏe: em đấm cực kỳ tốt, đủ lực, đủ bài
Mass thái: sau màn khỏe , em đổ dầu lên người, rồi em dùng cặp loa trườn tới lui, lên xuống, cảm nhận được 2 đầu ti lướt nhẹ nhàng từ chân lên đến lưng, và em kêu mình nằm ngửa lên, và khúc này mình thấy sắp lên mây thật rồi, tiếp tục đổ dầu rồi trườn tiếp, kết hợp chiếc lưỡi ma thuật, liếm thằng em làm mình lên mây lúc này chắc lên mới tầng 3, hihi, em dùng cặp loa kẹp thằng em vuốt lên vuốt xuống thật tê tái, mình thốt lên đã quá em ơi, và mình cũng không thể chịu thua, lôi em lên hôn ngực và sờ móc cô bé của em, ôi nước nôi tràn bờ đê, em tiếp tục dùng skill bánh mì kẹp xúc xích và rồi mình lên 9 tầng mây thật, lúc out quíu chân, căng đít luôn, đúng nghĩa lên đỉnh, đặc biết em ngậm không rơi rớt giọt nào, gặp vậy còn liếm và nút thêm vài cái, làm tê tái tâm hồn

Tic 1500k còn 900k camapro S7O0MF
Tip theo thị trường

Thanks @Lục A Ka@Dory đã tổ chức chương trình

Massage Luxury Quận 7

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
13/11/19
Chủ đề
14
50
20
0 ₿
Massage Luxury Q7 cảm ơn @Anh Lang Thang đã đến trải nghiệm và có bài chia sẽ chân thật về lần gặp gỡ với bé
Rất vui được phục vụ anh lâu dài

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Anh Lang Thang đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Lang Thang

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
ngon ngon, bác âm thầm đua dữ quá kkk