08 ML - nét đẹp tây nguyên huyền bí

Lượt xem: 2,654

HarryKimQui

Binh Nhất
Bé Thích Massage
15/11/19
Chủ đề
3
56
20
0 ₿
hôm rồi đọc bài của bác @robotbua nghe tin 08 làm lại thế là hôm rồi tiện đường mình ghé vào Minh Long thăm em nó . Vào quầy lễ tân với locker niềm nở vui vẻ , check cái code làm cái vip thái yc 08 có luôn , ngồi chơi xí được đưa lên phòng.
Xông hơi chừng 5p thì em nó bước vào, nhìn em nó phải gọi là rất tây nguyên ^^ đôi mắt đẹp và có hồn.
Mình xông hơi ra là em nó lau mình rồi kêu ngồi nghỉ chút đừng tắm liền vì dễ bị cảm, được em quan tâm mà mát cả lòng, xong xuôi cũng leo lên giường cho em mát khoẻ, em đi bài khá tốt, có lực.
đang nằm tự nhiên cái thấy lành lạnh, em đổ sữa để chuẩn bị làm mệt, lúc này em kéo áo ra thì cặp cam sành ấy làm mình mê mẩn, em đi thái mà thằng nhỏ cứ dựng lên làm nằm ko yên, em cười rồi lật mình lại , lúc này nhìn thẳng vào cặp cam ấy mà tim đập liên hồi, ngon quá ko chịu nổi mình kéo em vào mà bú bình , em luồng tay xuống dưới nhẹ nhàng vuốt ve thằng em , rồi lướt dần đường lưỡi xuống, hôn nhẹ rồi làm 1 nhát full cây lút cán xém out , mình phê quá nâng nhẹ mông em lên , em hiểu ý đưa vào tư thế 69 lun, hơn chục phút phê pha mình cũng gục ngã trong bờ môi em ... sướng khó tả lun các bác ah
em lau sạch xin phép đi làm vệ sinh , 2 đứa ôm nhau tâm tình thêm chút nữa rồi thay đồ về
thiệt hại :
tic 400 có code
tip 700 do quá sướng
locker 30k
bao lâu không gặp em vẫn lợi hại như xưa ^^

Dragondn

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/7/17
Chủ đề
0
6
3
31
0 ₿
Mùng bác ngon trym, e nó đã quay lại và lợi hại hơn xưa, e này pải bưởi chứ cam thôi à bác

Tâm Goldream

Binh Nhì
Bé Thích Massage
17/3/19
Chủ đề
2
58
107
0 ₿
Em 08 giờ hot quá nhỉ, bác Robotbua lăng xê cao tay thật

Massage Minh Long

Thiếu Tá