08 Phương Phương,vẻ đẹp nhẹ nhàng của người con gái núi rừng Tây Nguyên

Lượt xem: 1,586

Daviddoan

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
5/8/18
Chủ đề
17
121
60
0 ₿
Hôm nay ngày đẹp đầu tháng 11 nên điệp vụ của mình là tại Minh Long để tiếp tục report cho ae nào chưa đi. Cảm ơn mod Lục đã tài trợ phi vụ này. Thủ tục vẫn như cũ, leo lên lầu 4 mà chân rã rời, nhưng ko sao vì số sắp check là một số rất hot trên diễn đàn mấy ngày gần đây.
Phòng ốc lần này mình thấy ok hơn lần trước vì ko còn muỗi và sạch sẽ, thơm tho hơn. Định vào xông hơi thì e gõ cửa bước vào, mình đánh giá cao vì chỉ lên vài phút là e có mặt liền, ngoái lại bảo e đợi a vài phút nhé, e "dạ" nghe thiệt rụng rời. Công đoạn massage như bao chỗ khác, nằm úp trước đề e xoa, bóp và vuốt các cơ, xong rồi lại ngửa đắp mặt nạ và vuốt, bóp, xoa. Tiếp tục nằm úp, e trút bỏ áo khoác ngoài chỉ còn lại độc nhất chiếc quần lót ren đỏ rất kích thích. E rưới dầu lên khắp người rồi bắt đầu dùng cái lưỡi ma thuật rê khắp người. Tuy nằm úp nhưng mình vẫn cảm nhận dc bầu ngực to mềm mại đang di chuyển lên xuống, còn cái lưỡi thì xiết lại hết mông trái, rồi mông phải, rồi xoáy và đá lỗ nhị làm mình giật bắn người. Phải nói e có cái lưỡi rất ma thuật, e ngậm, liếm, nhả rồi nhấp, các kĩ năng phối hợp rất nhịp nhàng điêu luyện nên ai yếu yếu có thể sẽ out ngay từ vòng này. Mình cũng tranh thủ hôn lên cổ, ngực và rà lưỡi kiếm cái núm để hút sữa nhưng lại bất ngờ vì ko thấy núm đâu, bầu ngực em rất đẹp, mềm mịn, bóp cái nào sướng cái đó. E xoay người lại đề cả 2 tiếp tục thế 69 huyền thoại. Cặp mông săn chắc, to nên mình liếm, cắn nhẹ làm những ngớn chân bé bé xinh xinh của e quéo lại. Cả 2 tiếp tục thi triển kĩ năng làm sung sướng cho nhau và cuối cùng mình cũng run người, bắn những giọt tinh trùng vào cái miệng ấm áp của e đang đợi sẵn, e ngậm và nút chặt, vắt ko sót 1 giọt nào.
Đánh giá: e số 8 này đã có nhiều bài report, mình tiếp xúc và cảm thấy thích bởi cách nói chuyện nhẹ nhàng, từ tốn và tình cảm của em. Kĩ năng thư giãn của e thì ko cần phải bàn, một lần dc sung sướng với e thì thật đáng tiền và thời gian bỏ ra. Nếu các anh em có ý định ghé Minh Long, tìm một chỗ để thư giãn massage trong những cơ sở hiện nay mà ko quan tâm csvc và dc húp lẩu thì mình khuyên nên ghé ML 1 lần, ở đây có những cái riêng mà ít nơi nào có dc. Cảm ơn ae đã đọc report của mình.

Chú Ong Chăm Chỉ

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
18/10/18
Chủ đề
13
259
80
35
0 ₿
full bài luôn, chúc mừng bác, bưởi bé là phải tranh thủ hái sớm thôi kekeke

Prok

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
3/12/17
Chủ đề
13
417
115
34
0 ₿
Chúc mừng bác nhé

Mê gái 2020

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/7/19
Chủ đề
3
161
17
34
0 ₿
Đi vé thường k biết có dc bé chăm sóc cho chút gì k nhỉ? Vì đơn giản là k thích đi vé thái chứ k phải sợ tốn tiền. Có ai giống tui k ?

Chú Ong Chăm Chỉ

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
18/10/18
Chủ đề
13
259
80
35
0 ₿
Vé thường thì có quy định đấm và thưa giản trong 60ph, nên cũng không hứng lắm bác, bác kg thích đi vé thái chỗ nào thì vào nói bé đừng làm phần ấy B13

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn bé Phương Phương nhà muội cảm ơn huynh đã dành tình cảm đặc biệt cho bé ạ