Q.10 - 08 quá đỉnh từ say đến say hơn | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.10 08 quá đỉnh từ say đến say hơn

Lượt xem: 757

Jeff199x

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
26/7/24
Chủ đề
2
9
6
hcm
0 ₿
Hello anh em, lại là tui đây

Đi Ozawa quen thuộc luôn lối đi ở đây như ở nhà mà mấy ông làm ở Ozawa lần nào tui vô cũng hỏi xin sdt check không ra số khách quen là sao?

thôi bỏ qua chuyện đó vào việc chính ban đầu tui ngồi chờ 268 mà mãi chưa xong say quá tui chọn 08 (định bụng không ưng tui sẽ xuống chờ 268 tiếp)

vào phòng tui kết ngay dáng em (lúc này chỉ nhìn phía sau thôi nha), kết nhất ozawa là mấy em lúc nào cũng ở phòng chờ sẵn không giống như mấy cs khác xông khô, xông ướt chờ mãi mấy em mới xuống

Đóng cửa một cái tui biết trái tim này đã trao đến em

Em nhẹ nhàng cởi đồ tui treo lên góc dẫn tui xông ướt, xông khô rồi lau mình ngồi lên đùi tui tâm sự, nghỉ ngơi xíu vào bồn cùng em. Em tắm cho tui mọi ngóc ngách, hẻm hóc đều được em rửa sạch.

Tui đi gói onsen nên em có hỏi muốn ra ở bồn hay qua giường, tất nhiên là ở giường rồi vì kinh nghiệm ra ở bồn xong qua giường hết hứng nuru, tôi nói em ra ở giường ( tưởng đâu em tắm táp thôi không đụng thằng em ai mà dè em cũng đè ra mút tới cao trào thì em ngưng) em dẫn tui qua giường ms khỏe rất ư là có lực nha, bẻ bài bản, đắp mặt nữa, tuyệt vời luôn.

Tới khúc hưng phấn nè anh em, bé nuru mút từ chân đến cổ tui, rên nhẹ nhẹ sướng cực kỳ rồi bé lật tui nằm ngửa cũng liếm từ chân lên mặt, hôn tui như hôn người yêu, má ơi phê ê ê, em cầm tay tui đặt vào v4 ướt nhẹp tui nhẹ nhàng khám phá em thì không tha cho thằng em tui cuối cùng thì bắn xối xả trong miệng em, lên 9 tầng mây luôn anh em mãi mới quay về được kkk

đánh giá
mặt xinh dâm
v1 to tròn quá tuyệt vời bú bình thoải mái nha
v2 con kiến
v3 to tròn này mà doggy tuyệt vòi
v4 thì ( tự khám phá đi anh em)

kết 10 điểm tuyệt đối

• Like
Điểm cảm xúc: AeRon