Q.8 08 siêu chiều chuộng

Lượt xem: 806

King Molly

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
22
72
46
0 ₿
Chuyện là thế này, tối hôm qua tắm rửa vào giường mở điện thoại lên diễn đàn chơi chơi thấy có bác kia review bé 39 ngon chym quá nên nay tui vác chym qua để được ngon như bác ấy
đá chống được giữ xe tươi cười chào hỏi và mời mình vào trong. Đi thẳng vào quầy làm thủ tục và nhận tin bé 39 vừa lên khách , mở cái điện thoại lên xem lại thấy bé 08 cũng ổn hỏi thì hên là đang rãnh , mình chọn bé rồi lên phòng. Vào phòng dc chút thì bé bước vào. bé chào anh và cười nhìn dễ thương làm sao, khuôn mặt trắng trẻo , giọng nói nghe cũng êm tai, giao lưu vài câu rời đi tắm , em tắm kĩ càng cho thằng anh lẫn thằng em, xong rồi cũng lên giường cho bé mát xa, bé nhẹ nhàng massage đầu, rồi bóp vai đấm bóp đủ kiểu, bé đấm rất có lực, vừa đấm bóp vừa tám chuyện với em đủ thứ
đấm xong rồi bé dùng căp bưởi trườn lên trườn xuống ngưởi mình, làm cho thằng đệ nằm dưới chịu trận , hên là nằm ngửa lại kịp thời không thì thằng đệ nó chọt thủng giường rồi , bé lại tiếp tục trườn cặp bưởi lên xuống , rồi bất ngờ tiếp cận thằng đệ và dùng chiêu kẹp xúc xích tra tấn thằng đệ tiếp, làm thằng anh tê tái vì phê, đang phê thì bé lại thả kiến mút ti, rùi lân la xuống thằng đệ mà đá trứng liếm cột, và bé bắt đầu BJ nhẹ nhàng chậm rãi làm mình sung sướng , mình cũng lân la bóp bóp cặp bưởi của bé, và xuông tới vòng 3 cằng tròn của bé xoa xoa nắn nắn, tiếp tục mò mò vào tận hang sâu của bé mà khám phá, bé lại rên la to hơn và bé cuồng nhiệt hơn làm mình chịu đựng gần 15 phút thì out.. sung sướng con chyym. Song tắm rửa sạch sẽ còn dư ít phút ngồi tâm sự với bé vài phút cuối rồi ra về.
Tuy không gặp bé 39 nhưng bé 08 cũng rất tuyệt vời ở khoảng chiều chuộng và ngoại hình
thiệt hại 1300 cho cả buổi gặp bé