08 tân đông kinh

Lượt xem: 3,412

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

pcxsym

Tù Binh
Banned
13/11/15
Chủ đề
5
152
30
35
0 ₿
Chào các bác . Hồi chiều đi công việc sẵn qua q10 ghé TĐK. Vô thay đồ xong . Đưa locker 20k. Kêu tuyển 1 e mới vô làm . Ok vậy là e số 8 .e này massage cũng ok . Cho check 3 vòng thoải mái . Cho bú bình . Các bác rãnh thì check nhé .

pcxsym

Tù Binh
Banned
13/11/15
Chủ đề
5
152
30
35
0 ₿
Em này vô làm được 1 tuần . Cho bú bình . Ti hồng hồng . Thỉnh thoảng hun môi em và nút lưỡj nhẹ .

devu

Tập Sự
Bé Tập Massage
19/6/15
Chủ đề
0
14
8
47
0 ₿
THân gởi bác PCXSYM.
Không biết bác đi e chiều bác như thế nào nên bác rp như thế.Sau đây là thực tế đã đi e nó hôn qua lúc 12h.
Khi vao TDK tính đ số 29 như kẹt khách rồi.19 cũng kệt luôn.hỏi 11 của bác sát thủ thì dc bảo khoảng 30p do e chưa ngủ dậy.nên chọn luôn số 8 để check do mới đọc trên diên đàng và thời gian không cho phép.
E số 8 còn trẻ.chắc khoàng 23t.v1 săn chắc,v2 ok,v 3 cũng ok.dáng người cũng đc.ma75t e khi xoã tóc cũng dc6 nhưng khi cột tóc lên khi không đc đẹo lắm. chắc khoảng 6d thội.
về massage khoẻ thì do mới đi làm nên e đấm còn yếu lực mặc dù đi đủ các bài massage giống như 29.nhưng với tôi lực như thế là vừa còn bác nào đô mạnh thì thua.e ma1txa đầiu thì rất tốt có nhiều chiêu lạ.nói chuyện nhỏ nhe ,ít nói.do mình củng ít nói nên từ dầu dên cuối nói dc khoảng 10 câu.
nói chung là ve massage thì ok chấm nhận đc với 1 ngu7oi2 mới.
vỀ thư giản thì e không có bài và chiêu gì cả.chỉ đứng sụt và nút ti thôi.còn mình khám phá thì do mình.khong có nude,không hun hít ,đá lưỡi gì cả như bác PCXSYM rp.nói chung ko có tình cảm lúc thư giản như trả bài vậy thôi.đó là do cảm nhận của mình.
mình đi maxxa thư giản như thế nào là do các e ktv. nêu các e để ý các bạn khác và thư giản tốt thì sẻ gặp lại ,không thì bb chứ mình không yêu cầu hay bắt buộc các e phải làm như thế nào cho mình.quan trọng là maxxa khoẻ thôi còn thư giản với mình chỉ là phụ.do đó yêu cầu của mình cũng không cao lắm.
P/S. mình rp như trên không phải cảnh báo gì mà chỉ nói trãi nghiệm của mình với e nó.ah quên còn 1 điểm trừ nủa là khi maxxa đầu xong là e nó nói hết giờ .mình thời gian eo hẹp nên cũng ko6 quan trọng lắm khi xuống nhìn đồng hồ thì mới 35p.Nếu bác PCXSYM có đi e nó nửa thì hãy góp ý để e nó chỉnh sửa bác nhé.
Lúc ra về thì mình nghe có 1 bác yêu cầu số 8 ,không biết bác ấy có tham gia diễn đàn này ko6.nếu có bác hãy rp trãi nghiệm của bác xem như thế nào.Bác nào đi 1h trưa thứ 2 ngày 14/12 .thank các bác đã đọc rp.

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Ơ
Ơ,cái đệch, theế em nó hồi nhỏ tới lớn ko biết xem giờ à, 35phút và 60phút là chêch nhau gần gấp đôi đó. Tui là chúa ghét mấy em ăn gian giờ mà làm như khách ngu lắm ko biết vậy. Thật ra tụi anh xuống sớm 1 là em quá chán, ko biết làm gì thêm, 2 là em quá hot được yêu cầu ở suất tiếp theo, ko muốn em bị thiệt thời thui mấy em gái à. Kểu này may rp cua bác pcx chắc tui phải tỉnh táo khi đi quá

• Like
Điểm cảm xúc: satthutrengiuong

thecoolboy58

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/15
Chủ đề
1
14
18
TPHCM
0 ₿
Em này mới vô làm nên massa khoẻ thì tay run và yếu, massa mệt thì k cho khám phá v3,4 nên cần đc huấn luyện thêm, face cũng k đc xinh lắm

thecoolboy58

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/15
Chủ đề
1
14
18
TPHCM
0 ₿
Bác xoá bài dùm nha, toàn sai sự thật

pippo85

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
12/11/15
Chủ đề
1
255
305
38
0 ₿
Bài của pcx đăng thì chỉ mang tính chất truyện cười thôi mà. Các bác khó tính quá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.