Gò Vấp [09/01/2020] Massage Hoàng Gia – Check-in em KTV 95 – lần đầu gặp ddcn - Phun trào cảm xúc

Lượt xem: 4,208

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Là người tình cũ của bác à. Bữa bé nói làm nghề này đc khoảng 3 năm rồi. Ko biết bác gặp bé đã lâu chưa, rảnh rỗi thăm bé hàn huyên tâm sự, ôn lại chuyện cũ :)

AH8X

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
20/3/20
Chủ đề
14
409
112
0 ₿
gập từ bên VT sang AD rồi giờ qua đây

NTH87

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/6/18
Chủ đề
1
50
13
37
0 ₿
Đi maxa mà đi khuya mấy e nó mới nhiệt tình , riêng tui thấy ngày thấy nó náo nhiệt sao sao ko tập trung nỗi , đi khuya thanh vắng đi nó mới đã, giống như cả thế giới còn 2 người, cảm giác yên tĩnh đã lắm

Pharmacity

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
25/9/20
Chủ đề
5
268
98
Bình Dương
0 ₿
Vụ này công nhận. Mình toàn đi giờ linh (tầm 12h trưa) thấy mấy bé sao sao ấy, kiểu như "chưa kịp ăn cơm" hay "vừa mới ăn xong" đã phải phục vụ cha nội này. Cảm giác như mấy bé chưa nóng máy nên chưa đc nhiệt tình lắm. Có khách vào thì làm thôi chứ ko có vồn vã hỏi thăm tâm sự mỏng dày gì hết trọi.

NTH87

Binh Nhì
Bé Thích Massage
19/6/18
Chủ đề
1
50
13
37
0 ₿
Thì đó, ko cần hỏi mấy bé , hỏi ông thường thì ban đêm tầm 12 1g sáng ông k ngủ thì làm gì? có phải nằm bấm đt lướt facebook ko? vô giờ đó mấy e nó nhiệt tình giống như overnight, còn ông đi trưa chiều thì e nó k nóng máy là đúng rồi, đêm mấy e nó làm tới 3 4g sáng thì ngày phải ngủ, ngủ dậy ăn rồi còn chuyện cá nhân gd nữa, tui đàn ông chứ mấy chuyện đàn bà tui tâm lý lắm hehe