Q.1 09 cùng bé bên Dubai Tân Định.

Lượt xem: 1,959

Hoagiay

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/1/20
Chủ đề
2
25
3
0 ₿
Sau khi hết đợt Cov và cho đi MS lại. Nên phi ngay qua đường 54 Đặng Dung thì gặp ngay cơ sở Dubai Tân Định

Lon ton bước vào cơ sở và lấy code trong App Camapro. Anh Lễ Tân có tư vấn nước và giá vé ( vì củng sinh viên nên chọn Vé 500 - vẫn còn đc 50% nhá anh em ). Sau khi chọn vé xong và thanh toán trước và lên phòng trước để đợi.

Xông hơi tý thì em vào , ta nói nhìn qua gương thôi mà đã kết dáng bé rồi, rất cần đối, vậy ra ngay, đập vào mặt là cái khuôn mặt em nó ấn tượng nhiều, rất dịu dàng mà tươi nữa, đệu này chắc chết . ra em lau người rồi uống tý nước cho mát. Vào bắt đầu màn tắm .

Trong bồn thì mọi thứ trở nên khác, em không phải là dịu dàng nữa mà lần này như bị yêu nhền nhện quyến rũ, sau một hồi tắm xong thì bé lau người và dẫn lên giường để massage khoẻ.

Maxa khoẻ trước khá là ổn, da tôn hơi cứng do bị núi đè hơi bị lâu mà em vẫn đấm ấn khá bài bản , lực rất là thấm.

Thư giản. lần này rất là sướng nhé, bé trườn với cái dịch làm trơn trơn rất là kích thích khi cái núm của em lướt lướt qua kẽ mông, nhột nhột mà nó đã , em nó trườn một hồi xoay lại tiếp tục cảm nhận , lần này em bj mà tui buộc phải out cho sạch , môi em bj rất chặt cảm giác còn hơn là .... nữa.

Vừa out xong là cơ thể mình nó hơi là đuối nên đối với em chỉ 1 slot là đủ :))).

Kết thúc em lại tắm rữa tui rồi ra ngồi ăn trái cây tý xong chia tay em.

Về mà cảm giác lâng lâng như đang phượt xuyên đêm :)).
Tip 500k
Tic: thì 250 ( Tui đi vé 500k đang giảm 50% nha)

Tới nơi cứ chọn bé 09 nhé - Bé có giới thiệu số cho mình.
Chúc anh em ngon trym :))

• Like
Điểm cảm xúc: Ximendo and Gangs

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
94
771
322
0 ₿
Massage Dubai Tân Định rất vui khi anh ghé thăm bé 09 , bé cũng là một trong nhiều bé được yêu thích tại cơ sở a.

• Like
Điểm cảm xúc: Hoagiay