09 Dâm Dâm cô nương Minh Long bổng dưng gặp lại người quen

Lượt xem: 6,262

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
Củng lâu quá trời chưa ghé lại Minh Long nay sau khi lấy lương vôi vàng lấy code ghé qua thấy dạo này em 89 hot quá nên tình yêu cầu ai dè em nó bận mất tiêu nên được quản lý giới thiệu cho em 09. Thanh toán có code còn 280 đưa 300 dư 20 cho thằng ku locker dẫn ngay lên phòng thay quần áo xông hơi được tí ẻm bước vào thấy mình em nó cười tươi như hoa, cứ ngỡ em này là ai ai dè là em 19 tây thi củ oh my god bất ngờ quá, em chạy lại bóp thằng em mình liền. Em này thì là quá ân tâm khi giao trọn thân cho em nó hehe đúng chất là dâm dâm cô nương em nó dẫn vào bồn tắm rửa kỹ càng sạch sẽ lên phần massa khỏe em làm vừa đủ lực rất chuẩn làm hết mỏi lưng sau những ngày ròng rã cày cuốc. Đấm xong hồi em nó ghé mặt hun lên má còn đệm thêm câu nhớ anh quá:confused::confused::confused: rồi em nó trét phấn lên bắt đầu màn đi mệt cảm nhận rõ nhất 2 quả nho kèm cặp bưởi mỹ của ẻm dần dàn lên xuống xoay tròn đủ kiểu từ cổ đến chân, em nó hôn từng chút từng chút kèm them lưởi bà mọe da gà nổi khắp nơi. Đến phần lật ra hết kìm chế nổi muốn bú bình ngay lập tức thì em nó nói anh vào đây để em làm cho anh tê tái chứ anh làm em sướng thì sao nên thôi nằm tiếp vẩn những pha đi V1 chỉ thấy tê tái nhất khi đi lưỡi hôn khắp ngực rồi đến 2 bên sườn sao lần trước đi em nó không có đi vậy lần này tê tái quá. Thằng em chờ đợi nãy giờ chỉ muốn bùng phát thì em nó lại vờn liếm quanh liếm dọc rồi lại hôn ngược lên trên ngực lại rồi nằm trêu mình hôn má mình oh my god, em nó thấy mình vậy biết chọc đủ rồi nên hôn nhè nhẹ xuống lại đến thằng em em nó ngậm lút cán vào được tầm 7 8 cái lên xuống thì đành thua ra trong tê tái:confused::confused::confused:. Kết thúc chuyến thăm của ẻm nghe ẻm có khách yêu cầu nửa nên thôi ko giử em làm của riêng nên xin sđt em lại để em cho anh em khác nên thay đồ xuống tip cho em nó vậy.
Face: 7,5 theo đánh giá của mình đẹp tóc quăn quăn 2
V1: Max to
V2: có chút mỡ
V3: Căng
V4: Nước nôi củng đủ sài
Kết thúc buổi tối đầy mãn nguyện mong sao có thêm vài em vậy để kéo anh em đi lần 4,5 người cho an tâm ai củng sướng:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

LeeMinHo

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
9/10/16
Chủ đề
4
374
89
30
0 ₿
Hì. Ngh
Bác rp tê cả chym... bác share sdt ẻm với ^^

Conte

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
29/5/16
Chủ đề
0
6
0
32
0 ₿
Đọc report của bác sướng quá, thank bác đã report.

Bác cho hỏi mấy em ở Minh long có CIA không các bác?

LABO

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
4/4/17
Chủ đề
0
5
0
0 ₿
mừng bác ngon strym , sẵn share mình sđt bé dc hem để có j` hẹn gặp bé ;)

10giaylaout

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/4/17
Chủ đề
1
29
6
42
0 ₿
Đọc là thấy tê , Bác làm anh em thổn thức rồi. Kaka. :D:D

huyhuy1212

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/4/17
Chủ đề
0
5
0
34
0 ₿
Cho mình hỏi minh long ly thuong kiet hay cong hoa vay bác

ladykiller2009

Tập Sự
Nhập Môn Massage
19/4/16
Chủ đề
0
137
7
0 ₿
Massage Thái ở Minh Long bao nhiêu 1 suất bao nhiêu phút vậy cuongduongdaihiep ?

ladykiller2009

Tập Sự
Nhập Môn Massage
19/4/16
Chủ đề
0
137
7
0 ₿
Treen kia type nhầm mà xóa không được . Ra trang chủ xem thì thấy 1 suất VIP Thái là 120 phút nhưng không rõ là có đủ giờ không hay phải ra sớm vì đọc rp 89 thì thấy em này rất đông khách nên làm vội vã để kết thúc sớm

Cường dương đại hiệp

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
24/7/16
Chủ đề
53
737
243
33
0 ₿
theo quan điểm mình thời gian ko quang trọng là mấy làm xong này kia hết là hợp lý còn dư thời gian còn hứng thì ngồi nc vs mấy ẻm mà bt tui đi tầm 90' là về rồi ^^

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.