Bình Tân 09 DB Bình Tân Không dâm vì quá dâm

Lượt xem: 463

An Anh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/2/22
Chủ đề
6
18
16
0 ₿
Lần trước đi em 68 chân dài quá ngon quá ngọt nước định đi gặp em lần nữa nhưng xui book hụt em, nghe mấy bác đồn đại nhiều về số 9 biệt danh cửu muội có kỹ thuật ghê gớm lắm nên lần này thử đi số 9

Vô cơ sở làm thủ tục xong lên phòng thay đồ, xông hơi xông khô chờ em vô, vừa xông hơi xong là em mở cửa bước vào, nhìn em đúng như mấy bác miêu tả, nhỏ nhắn nhí nhảnh, mái tóc nhuộm vàng, ánh mắt ma mị đầy khiêu gợi, nhìn vô là biết dâm rồi.

Lau mồ hôi xong 2 đứa vô bồn tắm, body của em đúng ngon thiệt, tuy nhỏ nhắn nhưng nhìn cặp ngưc đúng khiêu gợi, bóp sướng tay bú vú em say sưa, em quẩy trong bồn tắm hơi bị dữ, liếm láp bú mút, ngực chà xúc xích, em làm khá mạnh bạo làm mình phê quá chừng sém chút nữa ra luôn trong bồn

Phần matxa, em trườn nuru BJ 69 quá phê, mút lưỡi phê tê tái, em cho móc lốp húp sò thoải mái, nước nhiều, em có chiêu ngậm kẹo the trong miệng để BJ cảm giác tê lạnh đầu khấc, kỹ thuật của em quá dữ quần nhau với em khoảng 5p là mình chịu không nổi bắn pháo bông tung tóe, bắn xong cảm giác phê và sướng vô cùng, giờ mới hiểu tại sao nhiều bác khen em số 9 này

Tắm rửa lại sạch sẽ rồi xuống quầy thanh toán xong ăn tô mì lấy sức rồi về ngủ phê luôn

• Love
Điểm cảm xúc: nguyễn quốc vinh and Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
246
2,257
1,681
0 ₿
Gặp đc cửu muội rồi hả? Chúc mừng nha hehe

andanh3697

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
26/3/22
Chủ đề
12
64
68
0 ₿
Em này thì đúng đỉnh rồi, huyền thoại của DB Bình Tân, ai gặp cũng phải lết về trong tê tái

Phat1508

Tập Sự
Bé Thích Massage
16/11/20
Chủ đề
0
53
4
0 ₿
Chiêu ngậm kẹo là gì zậy ta, chiêu mới hã bác, sao tui hk biết ta, nghe là thấy muốn trải nghiệm liền đó :6onion17:

Beneli

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
17/9/15
Chủ đề
1
170
65
36
0 ₿
là ngâm kẹo doublemint cho the rồi đi lưỡi hã bác ??? :3onion24:

GHANA