09 DBBT cô nàng bá đạo

Lượt xem: 2,971

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Tính ra cungz khá lâu rồi từ lúc ng tình 18 chuyển đi cũng ít quay lại . Nay thấy bên này lại sung lên up mấy bé bóc lửa quá nên cũng vác cai tờ rym qua tìm hiểu lại .
Vẫn như trc đây thay dép rồi lên lầu và vẫn câu dubai xin chào quen thuộc . Nay đi khám phá nên chỉ chọn vé thái rồi đợi mấy e chuẩn bị , vừa đinh đặt mông xuống nằm tí thì ku lễ tân đưa ipad bảo là a xem coi kết bé nào thì chọn bé đó nha . Trong 1 rừng mỉ nữa cứ kéo qua kéo lại khó chọn quá thế là chọn cái bé V1 ngồn ngộn coi thế nào .
Mình k xong hơi gì cả nên bé vào là triển khai luôn bộ môn mẹ tắm con . Nhận xét đầu tiên thì k khác ảnh là mấy ngực bự eo thon da vẻ cũng trắng mịn đặc biệt giọng rất là ngọt nha mấy bác cẩn thận k là nó dụ đi luôn .
Tắm tâp e k nhận xét nhiều , mát xa khoẻ rất tốt dù nhỏ chứ có võ là thật . Kỉ thuật chà thái cũng tốt đi nhiu chỗ rồi chà tầm cài cái là thư giản còn em thì lướt cũng tả tơi mới chịu thư giản . Qua đợt dịch ứ cũng lâu nên ráng lắm chứ k là out sớm rồi . Khả năng bj rất đỉnh biết nhấp nhả đúng chổ lắm , đá trứng cút xúc bình xăng gì cung ok luôn . Thêm cái e mang theo cặp bưởi nên lúc làm thái đã phê mà múc thư giản dc nắn bóp bú bình còn tê tái hơn . Được tấm 5p thì phọt mẹ nó ra nên cungz chưa biết bé có thêm skill bào lạ k .
Đánh giá bé này rất ngoan vì lúc khám phá thì có đưa 1 rồi 2 ngón vô mà bé rên ư ử chứ k đẩy ra hay né né . Rất like điểm này .
V1 : hệ bưởi
V2 : k có tí lipit
V3 : k được to lắm
V4 : nước nôi lênh láng
Tổng thiệt hại sương sương hết 1 chai . Tic 400- tip lun 600 cho bé

evil1993

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/6/19
Chủ đề
1
20
8
30
0 ₿
Mừng bác ngon chym. Em cũng hóng review bé này lắm, nhìn hình chụp kích thích vl

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ . Muội đang đào tạo thêm 1 dàn ktv mới đầy hứa hẹn huynh đón chờ cùng muội nhe

Excenter

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
10/1/18
Chủ đề
6
159
43
0 ₿
Chúc mừng bác nhìn hình e nó cũng mún tê tê rồi

Gun

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/6/18
Chủ đề
2
295
63
0 ₿
Vừa xem ảnh trên kia đúng là ddcn thặc

Uber Boy

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
2/6/18
Chủ đề
5
145
48
0 ₿
Chúc mừng bác k bik số 9 là bé óm óm đeo kính tên L phải k bác

quentenroi

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
9/11/18
Chủ đề
17
503
214
0 ₿
chắc số 09 mới rồi ở đâu có 09 có ở đó có tui :)))