Q.1 [09 DBTĐ] Say rượu ko bằng say em

Lượt xem: 904

Lộc phụ Hồ

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
8/12/20
Chủ đề
16
38
22
0 ₿
Hôm nay buồn đi làm vài chai, thằng bạn nhắn tin rủ đi qua DB Tân Định masage, dạo quanh diễn đàn thấy DB Tân Định thấy hình bé 09, face xinh kute, body hơi bị đẹp, thằng bạn thì chấm 02, thế là tranh thủ làm hết chai bia phóng ngay đến cơ sở liền. Đến gửi xe và đi vào trong, thấy xe khá nhiều không biết 2 bé có rãnh không, hên quá 2 bé khoảng 15p nữa xong. Ngồi uốn vài lỳ trà nóng cho giả bia, thấy 2 bé lon ton dẫn khách xuống, 5p sau pv dẫn lên phòng

Đánh giá chung: dáng tầm 1m6 cũng ổn, nói chuyện nhẹ nhàng
Face: xinh kute, mặt hơi tròn tròn, nhưng có nét dâm dâm,
V1: to, bóp mềm, sướng sướng, theo tôi nghĩ là hàng real
V2: eo thon , ôm như NYC
V3: căng mọng, Doggy là tới công chuyện
V4: sơ sơ là ướt nhẹp rồi

Vừa bước vô là e chào liền, nc dễ thương, thấy cái body đó tôi không kiềm chế được, vào tắm là tôi khám phá bé liền, do hơi men nên cũng cuồng dâm chút, nhưng bé cũng dạng dâm nên chìu theo mình, một hồi mình cũng nhường thế chủ động cho bé, xem skill bé thế nào, bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi hơi bị tê, mình không chịu nhột được, nên đi lưỡi xuống bụng quéo người, vừa rùng mình, cái bé ngâm thằng em rồi, ngậm lút cán kết hợp âm thanh stereo, nghe hứng gì đâu, qua giường tiếp tục thôi anh ơi

Mass thái: đường lưỡi đúng nói là dâm luôn, đi mọi ngóc ngách, chụt chịt từng tiếng, từ tốn và mãnh liệt ... xong rồi cũng lật lại và tiếp 1 đường lưỡi thứ 2 dần dần e đưa lưỡi về ngay thèn nhỏ đang căng cứng, lên xuống nhịp nhàng bonus thêm tiếng rên địu đà nữa, trườn nuru v4 cạ đã đã anh em ẹ, và cũng không quên được cặp bưởi của bé, cứ bú mãi thôi .... Và thế là 15p chịu ko nỗi nữa tui té ...

Mass khỏe: đấm có lực, khoái nhất massa đầu cảm giác thoải mái, xả stress

Tic 900k còn 800k (code camapro)
Tip theo thị trường

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
798
338
0 ₿
Cảm ơn anh @Lộc phụ Hồ đã đến trải nghiệm và gặp được nàng ưng ý
rất vui được phục vụ anh dài lâu, 0932484835 đặt lịch hẹn trước khi đến

Comando_8x

Trung Uý
Luyện Khí Massage
19/1/22
Chủ đề
25
306
94
0 ₿
Dark Star
Bé này bên ngoài nhìn giống trên hình ko bác ?