Q.2 Camapro 09 Gold: Cửu Muội Tuyệt Tuyệt cú mèo

Lượt xem: 1,918

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Rada Dò Chim

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/4/22
Chủ đề
13
87
55
0 ₿
Sau thời gian giải quyết việc gia đình, và bắt đầu vào công việc, nỗi bùn vẫn còn vấn vương, không biết làm gì, café giải sầu hoài cũng chán, nay mạnh dạng tiến thẳng đến Gold làm 1 suất và được lễ tân tư vấn vài bé mới, thì vô tình nghe tiếng dép xuất hiện bóng dáng bé nhìn khá thu hút, không biết trùng hợp hay vô tình, hỏi lễ tân bé đó số mấy, lễ tân nói bé đó số 09, nhìn lên ipad thì hình đang xem là bé 09 luôn cả nhà, chắc có duyên nên chọn bé luôn
Ngồi 5p phục vụ dẫn lên phòng, phòng thiết kế rộng rãi, trang thiết bị mới toanh, nói chung khá ok, phòng có phao, bồn tắm sụt. À vừa bước vào phòng là bé đã vào phòng chuẩn bị trước rồi anh em. Ngồi tâm sự vài phút rồi mình vào xông hơi, xông được 5p thì mình bước ra, do nóng quá, bước ra bất ngờ thấy bé đã tuột hết xiêm y và quấn khăn đứng đợi mình, bé lấy khăn lau khô mình, ngồi tâm sự cho hạ nhiệt rồi đi tắm.
Vào bồn bé tắm khá kỹ, nhiệt tình chu đáo, nhẹ nhàng tình cảm, khúc quan trọng đã đến, bé hôn từ chân lên đùi, ngực, ui cái lưỡi điêu luyện, đi đến đâu tê tái đến đó, bj xuống đến thằng nhỏ, đá bi làm mình giựt giựt, mém out, nên kiềm chế được, tranh thủ bú sữa các kiểu, và đặc biệt bé cạ cạ sướng gì đâu, bé cũng biểu cảm y như thật, ai ko biết nhìn vào tưởng đang ịch là chết luôn, do biểu cảm đó làm mình cũng kích thích hơn, và rồi out trong tê tái. Bé rửa sạch sẽ rồi đưa mình qua giường
Massage Khỏe: bé đấm khá tốt, có lực, đủ bài, phê quá ngủ hồi nào ko hay
Massage mệt: bé đổ dầu lên người nó lạnh lạnh làm mình giựt mình, và rồi thế là chưa kịp hoàn hồn thì chuyện gì đến nó đến, vẫn là chiếc lưỡi đó, đi vào các ngỏ ngách, bé dùng ngực trườn tới trườn lui, các kiểu, mình cũng tranh thủ khám phá vòng 4 của bé, pót, nước nôi khá nhiều, dần dần tăng tốc lên, làm bé cũng kích thích rên theo, âm thanh JAV gây thêm sự hương phấn cho cả 2, bé bj khá nhiệt tình, nhẹ nhàng, nhưng xin lỗi bé chắc do mình mệt nên cái thứ 2 ko ra được, nên mình kêu thôi ngưng đi em, thấy bé cũng mệt cưng gì đâu. Rồi qua giường tắm rửa sạch sẽ, chia tay bé ra về.

KTV 09:
V1: mềm mại vừa tay
V2: eo thon, ôm sướng
V3: chắc, vỗ nghe bạch bạch
V4: se khít, nước nôi tràn bờ đê

vé: 1200k giảm 600k có code cama
bo: 1200k

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Rada Dò Chim đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like
Điểm cảm xúc: Rada Dò Chim

Massage Gold

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
19/11/21
Chủ đề
13
46
14
0 ₿
Massage Gold Rất vinh dự khi đươc phục vụ anh ạ, rất mong được phục vụ cho anh những lần tiếp theo ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.