Nha Trang 09 Hoa Đà 4

Lượt xem: 7,008

Kim Giang

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
22/11/17
Chủ đề
14
296
64
31
0 ₿
Được dịp ra NT du lịch nay rảnh rồi ngồi chia sẽ lại anh em một cơ sở massage cũng khá là ổn áp. Massage Hoa Đà 4, nhớ là 4 nha.
Đi taxi nó hay chỉ mấy chỗ, nhưng cứ bảo đi đúng chỗ đó mình đặt rồi, là ok.
Đánh giá csvc khá ổn, có xông hơi, ướt, đầy đủ.
Locker điểm trừ là xin tip, cái này ở sg đi thì không thấy lâu rồi, ra đây tự nhiên gặp lại, nên hơi tuột tý mà cũng bảo em cứ chọn xong ra vui vẻ anh tip em ok hết.
Vào xông hơi tý thì em vào, số báo danh 09 dáng vừa người ngực hệ cam lai khá hấp dẫn
Tắm táp xong lên em bắt đầu massage khỏe trước, khá ổn, đấm tạo cảm giác kích thích lắm, trong lúc đấm cũng hỏi thăm ở đây dịch vụ tới luôn hả em, em bảo em không làm tới luôn, tui thấy thích rồi đây, thường vậy sẽ làm tốt lúc thư giản hơn .
Thư giản, giống như đi htgd nhiều hơn là làm thái, em đi lưỡi cực phê, đá bi, lau cột, wc luôn. và có luôn 69 nhé. cái ưng nhất là em nuột trọn cây, làm cảm giác hưng phấn hơn cuối cùng được out rất đã, thiếu cia nữa hihi.
Em tắm táp lại rồi ra vế. vé đây 300k. tip 500k do em làm quá đã. pv cf.
Lần sau thử thêm vài em khác rồi review cho anh em tiếp nhé. chúc anh em ngày mới vui vé.

minkun

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/2/23
Chủ đề
1
17
4
Nha Trang
0 ₿
mấy bác bớt xạo xạo lại nha, làm tốn hơn 1tr mà chả ra làm sao, công nghiệp vl ra

meoluoi69

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/1/23
Chủ đề
0
13
4
Khanh Hoa
0 ₿
Công nghiệp như thế nào thì nói rõ ra cho a e biết, toàn mõm, mang tính chất dìm hàng là chính. Chưa thấy ai đi e số 9 mà chê thái độ và dịch vụ của e nó cả.

boynt1980

Tập Sự
Bé Tập Massage
5/7/23
Chủ đề
0
17
2
Khánh Hòa
0 ₿
bữa nào bác liều mình làm thử cái review số 14 cho anh em thõa cơn tò mò với ạ.