Q.9 Camapro 09 Masteri 79 - say đắm lòng người

Lượt xem: 867

Kang Nam

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
20/8/22
Chủ đề
11
20
38
0 ₿
Hôm đó là một buổi chiều đẹp trời, không nắng cũng không mưa ào xối xả như mấy ngày gần đây, trời nhiều mây. Tui đang đi cafe với tâm trạng phơi phới yêu đời và có một cảm giác rằng hôm nay là một ngày đẹp trời Và quả thiệt là may mắn tin nhắn báo lương đến , trong lòng hân hoan lạ thường muốn đi đâu đó thưởng cho mình, thấy Masteri 79 lên bộ ảnh khá kích thích, thế còn chờ gì nữa đến ngây thôi.

Vào đến nơi vừa nhìn thấy đống xe để trước cửa là tui thấy có vẻ không ổn rồi , khi bước vào là y như rằng 1 *** anh em đang ngồi đợi lên phòng. Sau thủ tục đưa code Camapro cho bạn lễ tân check,và may mắn đã đặt trước nên bé không bận, tui di chuyển vị trí ra ghế ngồi kế 1 bác đang húp vội tô mì bò giao lưu nhẹ nhẹ . Cũng phải 15 phút sau mới có phòng trống để lên và nơi tui đến là căn phòng quen thuộc . Phòng này tui đi cũng nhiều lần rồi .

Đang ngồi xông hơi nghe tiếng gõ cửa và rồi sau đó thấy loáng thoáng bóng em ấy bước vào. Tui vội bước ra và chào hỏi em ấy. Đúng là nhìn qua bộ ảnh không kích thích bằng nhìn trực tiếp

Onsen với bé luôn là một cái gì đó rất đặc biệt, dù đã trải nghiệm ở rất nhiều nơi nhưng bé 09 vẫn có 1 điểm cộng khó tả trong lòng tui , 20p bơi lội với bé cho tui cái cảm giác được người tình chăm sóc từng tí một chứ không phải 1 ktv , mơn trớn nhẹ nhàng , vuốt ve tình cảm , ánh mắt cử chỉ của em khiến tôi say đắm trong làn nước ấm áp.

Quá trình massage khỏe với bé diễn ra như bao lần, ngửa trước úp sau với đầy đủ các công đoạn bài bản. Bé luôn làm phần massage khỏe rất kỹ luôn, tới gần 1h đồng hồ , mỗi lần bé đấm xong là tui lại thấy khỏe khoắn hơn hẳn, vừa đấm vừa trò chuyện xưa với bé cũng làm đầu óc tui thư giãn hơn nhiều.

Đang úp thì bỗng thấy không khí yên lăng hẳn và rồi những đường lưỡi cộng với tiếng thở nhẹ của bé làm tui run lên từng hồi, các chiêu thức thư giãn như đi lưỡi, kiến bò, BJ ngược, lick ti, BJ được bé tung ra khiến cho tui đầu hàng không lâu sau đó. Từ cách bé nhẹ nhàng kích thích tới lúc bé bắt đầu BJ luôn cho tui cảm xúc rất dạt dào.

Sau khi thư giãn xong, bé xin phép ra vệ sinh lại rồi vào massage đầu trước khi tắm lại cho tui lần nữa. Tắm xong ngồi tám với bé chút là vừa hết giờ. Chia tay bé với một cái ôm và hôn nhẹ ở má, tui ra về và không quên hẹn ngày tái nạm với bé.

Tic 720k khi xài code Camapro
Tip: 1200k
Locker 50k
Sau đây là đánh giá sơ bộ về bé:

SBD: 09
Khuôn mặt rất dễ thương, đặc biệt là đôi mắt to tròn gây ấn tượng lắm nha.
V1: Cam Việt Nam. V1 của bé còn rất đẹp nha.
V2: eo ót đàng hoàng.
V3: quá chuẩn rồi.
Service: Đối với tui bé làm quá ok từ khỏe đến mệt. Hoàn toàn không có gì để phàn nàn cả. Thích nhất là sự quan tâm tỉ mỉ của bé đến khách, vô cùng tình cảm và tâm lý .

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
13
152
76
0 ₿
nghe bác tả mà nứng con trym, mừng bác

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Masteri 79

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
540
258
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Kang Nam đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro. Camapro xác nhận cơ sở Massage Masteri 79 đã nhập code anh mà anh @Kang Nam đã sử dụng vào hệ thống, chúc mừng anh đã được cộng 5đ vào phần tích điểm cá nhân trên app camapro ạ.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Masteri 79