Q.9 09 Masteri 79 tuyệt vời ông mặt trời

Lượt xem: 889

Sung Mãn

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
5/5/22
Chủ đề
12
62
42
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Đến gửi xe rồi lên quầy, thấy anh em review chổ này khá nhiều, thấy có mấy bé nhìn cũng ưng ý, lướt tới lướt lui thấy bé 09 có vẻ hợp gu, dáng ngon chọn bé luôn. ngồi uốn chưa hết ly trà được pv dẫn lên phòng, “xông hơi trước nha anh, bé xuống liền”, những câu nói quen thuộc, nên gửi em nó 20k để gọi là. Do nôn nóng gặp em nó nên không xông hơi vì ngoài đường xông hơi rồi, nghe tiếng gõ cửa “vô đi em”, cái nhìn đầu tiên bất ngờ vì gương mặt nét, kute, xinh xinh, người mi nhon, 3 vòng vừa tay.

Ngồi tám chút với bé (đa phần ôm ấp, bé thôi), bé cũng thuộc dạng dâm dâm nhẹ nhàng nha, Bé dẫn mình vào bồn cùng tắm với em nha, vừa vào bồn là không thể tha cho bé được, bay vào ôm lấy hôn tới tấp cặp ngực của bé ngay và liền, bé nói sao anh dâm quá dạ , nhưng em thích, làm mình cũng kích thích theo, ôm ấp làm tình các kiểu, bé nói thôi ra giường đi em làm cho anh nè, anh dâm quá làm em cũng hứng theo

Massage mệt: bé rất nhiệt tình, tình cảm, làm đủ thứ trong bồn lun bao phê pha, tôi bị mê mẩn với ấy rồi mấy ông ơi, giọng nói nhẹ nhàng mà còn dâm nữa., nghiện mất thôi. Do quần nhau trong bồn lâu quá, khi lên giường trườn trườn cạ cạ tới công chuyện, trườn rồi đi lưỡi nhẹ nhẹ, phê phê, ngất ngây con gà, ngậm thằng nhỏ cũng nhẹ nhàng, chưa được 10p thế là núi lửa phun trào.

Massage khỏe: đấm có lực, cũng nhiều bài, khá ổn

Đánh giá:

Bé 09
Face: xinh.dịu dàng, nhẹ nhàng
V1: săn chắc, bóp sướng
V2: eo thon, dáng như người mẫu
V3: nhìn là muốn doggy liền
V4: cái này ae tự đánh giá nha. Chứ em là khoái rồi á.

Tic: 1200k
Tip: 1200k

• Like
Điểm cảm xúc: Màu Gì

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
17
178
85