Q.7 09 Phát Tiến: Đúng chất dâm dâm chị 7 miền tây

Lượt xem: 807

Anh Lang Thang

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
15/12/21
Chủ đề
23
205
137
15 ₿
sau khi chia tay về đường ai nấy đi, phi xe đến Phát Tiến ngay và luôn, thủ tục nhanh gọn lẹ, thấy bé 09 dáng ngon quá chọn ngay, 5p sau được pv dẫn lên phòng

Đánh giá chung: dáng tầm 1m6 cũng ổn, nói chuyện nhẹ nhàng, đúng chất miền tây , nghe đã lỗ tai ae à, muốn bay vô cắn liền
Face: dễ nhìn, mặt hơi tròn tròn, nhưng có nét dâm dâm,
V1: to, bóp mềm, sướng sướng
V2: thon gọn, ôm như NYC
V3: căng mọng, thích hợp Doggy
V4: sơ sơ là ẩm ướt rồi, như suối

Vừa bước vô là e chào liền, nc dễ thương, thấy cái body đó tôi không kiềm chế được, vào tắm là tôi khám phá bé liền, do hơi men nên cũng cuồng dâm chút, nhưng bé cũng dạng dâm nên chìu theo mình, một hồi mình cũng nhường thế chủ động cho bé, xem skill bé thế nào, bé hôn từ tai xuống cổ, bé đi lưỡi hơi bị tê, mình không chịu nhột được, nên đi lưỡi xuống bụng quéo người, vừa rùng mình, cái bé ngâm thằng em rồi, ngậm lút cán kết hợp âm thanh stereo, nghe hứng gì đâu, thế là out tung tóe
Tắm lại xong bé dẫn qua giường massage khỏe, đấm đủ lực, đủ bài hơi bị thấm nha, đấm đến đâu đã đến đó, xong tui nói e massage thái luôn cho anh đi, anh khỏe lắm, ko cần đấm nữa kakaka
Mass thái: đường lưỡi đúng nói là dâm luôn, đi mọi ngóc ngách, chụt chịt từng tiếng, từ tốn và mãnh liệt ... xong rồi cũng lật lại và tiếp 1 đường lưỡi thứ 2 dần dần e đưa lưỡi về ngay thèn nhỏ đang căng cứng, lên xuống nhịp nhàng bonus thêm tiếng rên địu đà nữa, trườn nuru v4 cạ đã đã anh em ẹ, và cũng không quên được cặp bưởi của bé, cứ bú bình mãi thôi .... Và thế là 15p chịu ko nỗi nữa tui té ...
Tic 700k còn 350k (code camapro)
Tip theo thị trường