Q.10 09 sky

Lượt xem: 1,581

damme

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
17/10/18
Chủ đề
5
137
20
27
0 ₿
Chào anh em , mới gặp bé lần đầu nên cũng góp vui thêm bài cho bé. tui đi thẳng vào vấn đề luôn.

Nguyên ngày đi mần dán con mắt vào khung cửa sổ đầy số, người nhức mỏi thì ít mà muốn kích thích thì nhiều, quyết định chọn massage để thư giản . lần này tui chiến bên sky .
Có xem mấy bài của mấy bác và cũng sưu tầm vài số nhưng 1 phần cũng lâu rồi k biết mấy số đó còn k nên thôi .
Tui đi vé 400k nhé.

Vào trước xông hơi được chút phòng xông ok, phòng ốc ở đây đơn giản không trang trí nhiều, mà đi cái này chủ yếu là vào gặp em chứ cần gì phòng, sạch sẽ là ok.

Đánh giá sơ em 09
+ Vòng 1:7d
+ Vòng 2: có tý lipit
+ Vòng 3: bóp đã.
+ Vòng 4: tuyệt (nước nôi đầy đủ)

Tiến trình thì như thường lệ.

Làm quen, xã giao, ok, tình cảm, nhiệt tình chăm sóc, phần này nói sau.

Tắm con

Tắm táp khá kỹ, khâu này rất thích, đi mx mà phải kỹ tý để tý hưởng thụ chứ.

Mx khoẻ

Bỏ qua kêu em thư giản luôn, em nó đang biểu tình rồi.

Thư giản. Em ấy bắt đầu để cặp ngực em ấy đi du lịch trên người và khi ấy em nhẹ nhàng hôn lên tai và từ từ đi lưỡi xuống, làm rợn gai ốc luôn.
Màn trườn thái của em nếu không biết kềm có thể out sớm ấy

Lật người lại và em tiếp tục cuông cuộc trườn thái, tui thì bắt đầu thả dê keke, thả tay đi khám phá em , khi đến khu rừng nguyên sinh thì khe suối đã róc rách rồi, sờ mà ướt ướt rất kích thích. em bj nhẹ nhàng và nhanh dần và cuối cùng thì dứt điểm bằng màn bắn tung toé , giờ thì nhóc nó đã sướng rồi . mới chịu nằm yên ấy . Em cũng vuốt ve một hồi mới bắt đầu đi vs lại.

Mx hồi sức , em lại xoa bóp tay chân cho tui một hồi rồi sau đó đưa tui vào tắm táp lại .

Rất cảm thấy nhẹ nhàng với em 09 này. hẹn một dịp nào gần đây đi gặp em lại.

Tic tip nhẹ nhàng 400 tic tip 500. quá êm cho một buổi thư giản.

Sướng Là Đến

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
22
83
22
0 ₿
Vé mềm mà được bốc bắt nhiều vậy thì cũng được đó các bác, sướng nhỉ!