Q.1 09 TĐ - ổn áp 1 đêm mưa

Lượt xem: 815

Em Đẹp Lắm

Trung Uý
Nhập Môn Massage
30/12/20
Chủ đề
28
114
92
0 ₿
Ghé lại TĐ 1 đêm mưa , mình phải nói là dàn ktv ở đây thay đổi rất nhiều , xem ipad chả còn ai quen, thôi cũng lỡ quay về ròi nên mình chốt đại số 09 vì ngày xưa mình cũng khá thích bé 09 cũ
Được locker dắt lên phòng, khui cho lon bò cụng rồi treo quần áo giúp móc 50k gửi cafe luôn, vào xông hơi ngồi đợi bé được khoảng 10p thì thấy bé bước vào mình cũng đi ra luôn, ấn tượng đầu tiên với em là ánh mắt tròn xoe kèm nụ cười tươi, em bắt chuyện cùng mình khá vui vẻ . Bước vô bồn ,em dùng cặp ngực mềm mại tẩy trần cho mình, thằng em của mình dựng đứng như chờ tới lượt , em nhẹ nhàng hôn lên người rồi kéo dài xuống dưới, đá bi, liếm trụ, bj nghe chụp..chụp..khá là phê
Nghỉ ngơi bằng màn massage khoẻ, đá nóng, em ấn huyệt đấm bóp khá bài bản . Sau đó em tiếp tục bằng màn trườn thái, ngực em vừa tay săn chắc đầu ti của em to nên trườn đến đâu là cảm nhận được đến đó, em lật ngửa mình lại dùng cặp ngực săn chắc đi khắp người mình, tranh thủ thưởng thức cặp đào của em 1 lúc, em quay lại thế 69 tiếp tục bj, liếm trụ thằng em mình gồng được 10 phút cũng đành gục ngã trong sung sướng.
Em và mình tắm lại, ngồi trò chuyện với em một lúc rồi thay đồ tạm biệt em đi về vì cũng khá khuya rồi
TIC TIP 1800K khá ổn áp cho 1 chuyến trở về

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi