09 thánh nữ mới Minh Long

Lượt xem: 5,509

Khoa Dam

Đại Uý
Sư Huynh Massage
4/8/16
Chủ đề
47
529
164
30
0 ₿
Sau thời gian dài chăn đơn gói chiếc thì cuối tuần vưa r e cung quyết định gé Minh Long tìm 1 bé giải quyết nỗi buồn dấu kín trong quần .
Chạy đên nơi làm thủ tục nhanh gọn lên phòng nhận hàng e 09. Vừa xong hơi ra thì e bước vào, đập vào mắt tui là cặp bưởi chà bá lửa đã vậy còn k có xu chiêng để nhấp nhô cái gì đó nhìn kích thích vồn . E đưa mình vào bồn với màn mẹ tắm con quen thuộc ,tay e lau đến đâu người mình tê đến đó .
Lên giường massage vẫn đôi tay mềm mại đo đấm đến đâu thoải mái đến đó .vừa làm e vừa bắt chuyện với mình rất thoải mái .
Đến lượt mát gần : lớ ngớ quay đầu lại thì e nó đã show ra từ lúc đầu r mà k bik .cứ tưởng to thôi ai ngờ nó to k tưởng nhìn chỉ mún dúi mẹ nó đầu vào cho chết ngộp cũng được . Với cặp bưởi đó e làm thái thì các bác bik no phê thế nào rồi , e chà chà đẩy đẩy khắp ng tù trên xuống từ dưới lên mà còn bik kêt hợp dùng lưỡi một cách điêu luyện liếm đến đâu da gà lên đến đó . Đúng là độ dâm e này có thừa ,lật ngữa tui lên e la liếm khắp ng từ cổ đến chân r từ từ đi ngược lên 2 bên đùi . Đá bi r ngậm luôn trong miệng đưa qua đưa lại r lại liếm cột mút kem Bj thật la nhiệt tình cảm giác e nó làm như là một đam mê . Sau một hồi chống cự tui cũng buông tay đầu hàng .
Sơ bộ qua e 09:
Face nhìn được độ dâm cao
V1 : bưởi miền tây
V2 :có da co thịt
V3 V4 : bị V1 áp đảo nên k co thơi gian check lần sau sẽ check kỉ hơn.
Tic :350k co code
Tip : 500k
Xe ,locker 50k

• Like
Điểm cảm xúc: Cu Vang

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Nghe tả nghe quá nhỉ

Nhựt 3006

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/4/18
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
nghe bác mà em tê người bữa nào em ghé làm quả xem bưởi miền tây ngọt không mới được