09 Tưởng không sướng ai dè sướng không tưởng với V1 siêu khủng

Lượt xem: 6,888

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trời Cho Cu To

Binh Nhì
Bé Tập Massage
28/2/17
Chủ đề
1
27
4
29
0 ₿
Chơi củng lâu mà toàn đi CM tào lao mí lao với anh em chứ không đóng góp bài viết nay đi em này xong em nói có gì rủ thêm bạn bè anh em vào lần sau đi em nó thưởng cho thêm tí hehe. Nên chú nào đi gặp em nó nhớ nói em giới thiệu nhá mấy chú.

Em này Face tầm 7đ khó khó còn 6,5
V1 siêu khủng căng núm nhỏ
V2 có tí mỡ mềm mềm
V3 sướng tay
V4 tỉa gọn gàng hehe

Đặc biệt em này khi bước vào ko bra nổi lên 2 trái nho siêu hấp dẫn làm chưa gì mà muốn khám phá em nó liền quá nên nghịch ngợm vs em trong khi em tắm thằng em ngỏng lên tốc độ cao. Trong người giờ đang nóng rang rang hên là có nước của em ấy mới hạ hỏa được hehe nên bình tâm lại để em tắm táp sạch sẽ rồi mới đưa lên giường. Massa khỏe em nó củng khá bài bản có điều mình ko cảm nhận được lực chắc do trong đầu đang phê phê tưởng tượng tới phần quan trọng hơn.

Rồi chuyện gì đến củng đến em nó bắt đầu đi Thái V1 của em nó làm cảm nhận đến từng chút một đang nằm úp cứ muốn ngửa ngạy lại để bú bình của em. Đến khi em nó đi phía trước thì khi đó ko còn gì nhiều nửa chỉ chăm vào khuôn mặt em dồi củng không kìm chế được nửa giở các chiêu hầu tử trộm đào rồi ăn vú sửa của em nó...Lần này có vẻ em bị tê quá nên hơi quê khi em nó chỉ mới đi vài dường cơ bản đã ngã ngựa chắc do dạo này đi làm toàn ngồi ko hoạt động nên yếu quá yếu đành gác kiếm lại hẹn lần sau gặp em...

Thiệt hại tổng 800 tic- tip- locker

• Like
Điểm cảm xúc: MauRaTiênSinh and Katana1996

Katana1996

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/2/17
Chủ đề
4
65
9
27
0 ₿
Chúc mừng bác có thêm hình nữa thật là khỏi chê ib cho e xin zalo hum.naof rủ rê e với ạ

Alan

Tập Sự
Nhập Môn Massage
23/12/16
Chủ đề
0
111
14
0 ₿
mà share cho minh số dt vs zalo em này vs

FUCK

Hạ Sĩ