Bình Tân 09 và chốn cũ Dubai Bình Tân

Lượt xem: 3,895

Ca Noc

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
8/12/20
Chủ đề
14
87
59
0 ₿
Đêm qua VN vô địch Seagame mình đi bão quẫy hơi quá đà, về nhà ê hết cả mình mẫy nên chiều hôm nay vừa ngủ dậy là quyết định đi massage mệt…cho khỏe :v
Mình ở khu vực quận Bình Tân mà hễ nhắc đến Bình Tân thì ko thể nào thiếu Massage Dubai. Gái ở đây khá đồng đều, từ 18 – 25, đa số là gái miền Tây và em nào cũng ngoan, lễ phép. Đến nơi là có chú bảo vệ lăng xăng ra đón xong đc locker dắt lên chọn số. Mình bảo với thằng lễ tân chọn giúp mình bé nào tay nghề lâu năm cứng cứng xíu vì hôm nay mình khá mệt. Lễ tân giới thiệu có bé ktv 09 trụ lâu nhất ở đây, cam đoan nếu ko hài lòng sẽ hoàn tiền vé nên là mình ok.
Mọi quy trình diễn ra đầy đủ, thằng locker dẫn mình lên phòng bảo xông hơi trước đi rồi tí bé KTV vào tắm cho anh. Vừa xông hơi xong thì bé KTV giọng miền Tây ngọt như mía lùi bước vào. Face ưa nhìn, trang điểm nhẹ, cao tầm 1m6. Mà đếch hiểu sao, mấy em gái massage người nhỏ nhỏ xinh xinh, mà mông với vú cứ gọi là căng đét. Cái váy thì ngắn củn cởn, lúc bước đi hai quả mông cứ lắc lắc nhìn chỉ muốn đè ra hiếp. @@! Mình nhảy vào bồn cho bé tắm rửa, gội đầu và … tắm luôn thằng nhỏ làm nó dựng ngược cả lên :D
Sau khi tắm xong, cái cảm giác trần truồng, da ẩm se lạnh nằm trong phòng đèn mờ rồi được em đấm bóp các bài massge hơi phê. Đôi bàn tay xoay ấn khá điêu luyện. Khúc này khỏe khỏe ra, mệt mỏi tan biến như yêu cầu của mình rồi. Tầm 15p sau thì mới bắt đầu hỏi chuyện tán dốc linh tinh. Bé này nc dễ thương, hòa đồng và khá hợp gu với mình.
Xong phần khỏe thì đến phần mệt. Và màn thư giãn bắt đầu… chà Thái, cưỡi lên lưng mình, cặp vú và cặp đùi mát lạnh áp sát vào người mình, thịt chà vào thịt, làn da mịn màng thơm tho làm thằng nhỏ cương cứng lên đâm cả vào giường. kkk. Đôi bàn tay nhỏ nhắn xinh xắn, xoa xoa ít dầu rồi chà nhẹ lên thằng nhỏ sục nhẹ. Trước mặt là thân thể nõn nà, cặp đùi ko quá to nhưng vẫn mẩy, dưới ánh đèn mờ mờ, trông lại càng kích thích. Các ngón tay mình bắt đầu đi du lịch, cứ thỏa sức mân mê gẩy gẩy bộ ngực tròn xoe, núm ti hồng hồng hình như hàng replica nhưng bóp vẫn khá ok. Nếu đã bóp được vú mà lại ko móc cua thì chịu sao nổi, cái cảm giác nhớt nhớt, ấm ấm bắt đầu chảy ra ào ạt. V4 ko rậm lông lắm, hai bên mép vẫn còn hồng và se khít. Nước nôi như thế này thì phải húp mới đã chứ, mình nói khẽ : “69 em nhé”, bé không trả lời mà tự xoay người lại. Mình chồm dậy dí sát cái mồm vào cái lồn mà vét, mà mút, mà đá lưỡi, bao nhiêu mùi vị của dâm thủy mình liếm hết làm bé uốn éo rên ko chịu được. Con cặc đang nứng tột độ, căng cứng cứ chạy thế nào được trong lúc này nữa, cứ thế mà đâm thẳng vào miệng em nó. Được khoảng 10p thì bé đổi tư thế, quỳ gối xuống và hướng mặt về phía thằng nhỏ, sau đó bé há miệng ra ngậm như chưa từng được ngậm, như sợ nó biến mất zậy đó. Bé bú khá điệu nghệ, bé sục con cặc trong miệng rất nhẹ nhàng, sục được một lát rồi lại lấy lưỡi liếm xoay vòng quanh đầu khấc, rồi còn liếm lên liếm xuống theo chiều dài của con cặc, hầu như bé liếm con cặc mình không bỏ sót một chỗ nào cả. Bé dùng lưỡi đánh qua đánh lại 2 quả trứng của mình trong miệng bé như đang chơi đùa làm mình vừa tê dại vừa sướng. Mắt bé thì ngước lên đưa tình nhìn mình đang lim dim 2 mắt, ngất ngư sung sướng như người đang phê thuốc. Tiếng rên đầy nhục dục, tinh binh bắn ra ồ ạt, thằng nhỏ từ từ nhỏ lại xong cảm giác tê tê buốt buốt sương sướng thì vẫn còn.
Nói chung cảm nhận của mình massage như vậy thì quá OK nhưng cũng có điểm trừ làm mình ko hài lòng. Ko biết có ai có bị cảm nhận giống mình ko, đấy là lúc gần hết giờ, đang sung sướng BJ, thì thằng locker ở ngoài hay gõ cửa kêu sắp hết giờ, làm mình tụt hết cmn cảm xúc (Có thể do tùy chỗ nữa) Hôm nay đã khó chịu trong người nên ko muốn bị làm phiền.
Tip:1000
Tic:700 ( cama )
Locker: ko hài lòng
Bảo vệ: 20
KTV: V1: mềm nhưng là hàng pha ke ae nha
V2: con kiến
V3: hợp doggy
V4 : nước khe róc rách
Cảm ơn các ae cộng đồng masage đã đọc bài của mình.

• Like
Điểm cảm xúc: huybang88

huybang88

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/9/22
Chủ đề
0
18
2
0 ₿
từng đi dubai 1 lần hồi tháng 5, total 1.6 ko cama, mà lần đầu tiên đi massage theo mấy thằng bạn nên ko biết số mấy, bé ko dùng dầu nên khá là thốn thốn, ko out được :v

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Dầu để làm gì bác ? 09 là BJ gần 100% mà

danikun

Tập Sự