Q.5 - 09 vẻ đẹp không tì vết | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.5 09 vẻ đẹp không tì vết

Lượt xem: 256

plsTellMeWhy

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
28/8/24
Chủ đề
7
14
25
TPHCM
0 ₿
Chuyện giờ mới kể cho anh em, dự là mấy hôm trước có ghé Big Bang được ngay bé 09 lúc đó đang trống khách, nhanh tay book ẻm liền các bác ạ.

Lên phòng chưa được bao lâu thì ẻm mở cửa bước vào, cái ấn tượng đầu tiên về ẻm là trắng, trắng sáng như Ngọc Trinh luôn các bác ơi, nhưng đâu ngờ là còn nhiều điều đáng mong chờ sau đó nữa. Không biết em với ẻm có thân nhau bao giờ chưa, gặp nhau mới ngày đầu mà ẻm với em nói ơi là nói, nói từ chuyện này đến chuyện nọ, ẻm còn tâm sự ẻm thích nói chuyện lắm, nói vậy không khí trong phòng mới vui (các anh vào cứ vui vẻ với bé nhé, đừng ngại các anh, mấy bé khoái tâm sự lắm). Trong lúc nói chuyện thì tay ẻm cứ phá phách thằng em của em hoài thật là sung sướng, em cũng không chịu thua, tay mật thì bóp vú, tay trái thì bóp đít, da dẻ mát lạnh căng bóng bóp nó sướng cái tay làm sao ấy các bác ơi.

Nước trong bồn cũng đã đầy, lúc này ẻm mới gỡ bỏ xiêm y của mình xuống, thì cái điều bất ngờ em nói lúc đầu là hai cái đầu ti của bé nó hồng nó sáng nhìn rất là đẹp các bác ạ (như các cô gái Nga). Vào bồn ẻm vừa tắm cho em, nhưng em thì cứ mãi mê với cặp tuyết lê của ẻm (hehe bóp hoài không chán luôn các bác à). Đang mãi mê được tắm được bóp, thì thình lình bé ngoặm lấy thằng em của em không thương tiếc, bé vào sâu hết cỡ, bú lấy bú để, thêm cái đường lưỡi xoáy nát cái đầu thằng em của em, không dừng lại ở đó, bé ấy dùng cặp tuyết lê của mh, kẹp lấy mà sục mà sóc thật là phê pha. Sau một hồi thì trận thủy chiến cũng đã kết thúc với kết cục là hàng vạn tinh binh của em đều bỏ mạng ở cái miệng bé nhỏ của ẻm (lúc này chân cẳng đã chịu hết nổi).

Giờ ra giường cho ẻm tẩm quất lại cho khỏe thôi để còn có sức chiến đấu tiếp các bác ạ. Tay nghề đấm bóp của 09 cũng không kém gì nhan sắc của em, mọi thứ đều rất tuyệt vời, những màn nuru trường thái phải nói tê tái tâm hồn. Nằm úp rồi sang nằm ngửa, lúc này là vào vấn đề chính (hehe thứ mong chờ cuối cùng cũng đến) bé ấy đổ dầu ngập tràn trên thằng nhỏ của em, rồi kẹp hờ hững nện lên nện xuống, phát ra cái tiếng “bèm bẹp” thật là ướt át thật là dâm dụ, rồi bé ấy xoay người lại để lộ “cô bé” đang rò rỉ, nước nôi lênh láng. Lúc này bé bú phần bé em bú phần em, ôi ta nói nó phê pha gì đâu các bác ạ. “Cô bé” của ẻm co thắt liên tục, làm ngón tay của em như muốn ngộp thở ở trỏng, đến lúc này thì em cũng phải chịu thua và đầu hàng cái đường lưỡi điêu luyện của 09 rồi, thêm một lần nữa em thẳng cẳng và không còn chút kháng cự nào (quá là phê).

Kết thúc buổi trải nghiệm đầy phê pha này bằng tô mì và ra về trong sung sướng

Đính kèm

178.8 KB · Lượt xem: 69