Bình Tân 09 Xuân Thì: teen, chiều chuộng, ngọt nước

Lượt xem: 2,580

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Đạo Ù Ù

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
23/4/22
Chủ đề
16
31
24
0 ₿
Nay thấy hứng hứng nên ghé Xuân Thì trên đường tên lửa có gì mới không, rồi phi con ngựa sắc đến ngay và liền, lướt sơ qua hình KTV thấy 09 ngon quá, thấy vài anh em cũng khen, thấy cũng ok tính trải nghiệm thử.
Gặp lễ tân làm thủ tục nhanh gọn lẹ, được dẫn lên lầu, phòng khá rộng, CSVC thì cũng khá OK, theo như mình biết thì cơ sở có sửa chữa, giường to, thay đổi khá nhiều nói chung đối vậy thì quá ok.
Mình vào xông hơi được 10p, thì bé vào, cất lên âm thanh “Em chào anh ạ”, nghe thấy bay ra gặp bé liền, đánh giá sơ bộ face teen, ngực real cam lai, có duyên, bé cũng chìu chuộng lắm ae…. Nằm tâm sự chuyện đời tư của bé, bé cũng hư lắm, vừa tâm sự mà còn sờ sờ mó mó đầu ti và thằng ku của mình, làm mình cũng cương cứng lên, bé nói qua em tắm cho anh nhé, mình ok liền
Vào bồn bé tắm rửa khá kỹ, sạch sẽ, bước ra bé lau mình, quấn khăn cho đỡ lạnh, và rồi qua giường
bé : “em massgae lưng cho anh trước nha”,
Mình: thôi nằm tám chút đi em, từ từ masage có gì đâu gấp
Bé: Dạ
Sau màn tâm sự, sờ qua sờ lại, bé chịu ko nỗi kêu e thư gian cho anh nha để hết giờ, Và rồi bé đổ dầu lên người, dùng ngực trườn tới trườn lui,bé cũng nhiệt tình, nhè nhàng tình cảm, bé bj khá nhiệt tình, skill không nhiều lắm, nhưng bé chăm chỉ bj lắm, mình thì cũng khá lâu, nên bé kêu mình ngồi sát ra giường, rồi bé quỳ dưới giường bj tiếp, và cứ thế mình đã out

KTV 09:
V1: real cam lai, vừa tay
V2: ôm sướng
v3: chắc khỏe
v4: bướm nước nhiều

Thiệt hại:
Tic: 700k trước 19h còn 490K camapro
Tip: bằng vé full + bonus vì nhiệt tình, chiều chuộng

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and Liễu.Duyệt

Liễu.Duyệt

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
16/2/23
Chủ đề
25
827
452
Tphcm
1 ₿
mừng huynh. Bữa Duyệt cũng có lăm le cs mà ib không thấy hồi âm nên đợi một thời gian nữa, quỡn sẽ ghé.

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
550
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Đạo Ù Ù đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.