Phú Nhuận 1/1 18h30: Chào xuân tê tái cùng bé 28 Linh Cherry

Lượt xem: 3,615

Thích Xúc Bình

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/19
Chủ đề
9
149
71
36
0 ₿
Mến chào quý vị thí chủ, lại là tiểu tăng, reviewer hệ nghèo đây.

Nay được người quen đài thọ 1 vé du xuân nên 2 anh em có dịp ghé Linh Cherry trải nghiệm lần đầu.

Ấn tượng đầu tiên phải nói ngay đầu bài là chị lễ tân tóc vàng xinh vãi cả chưởng, đi buổi tối không thấy rõ được tiếc vl B23, nếu có thể thì cơ sở inbox tiểu tăng ảnh chị lễ tân nhé B25
Vào đề là mình đi như sau:
- Phòng super 800.
- Gói service 1 củ gồm: onsen + thái + 2 lần lên mây.

=> Tổng thiệt hại: 1m4 ( mã giảm giá phòng). Mình gởi tiền service tại quầy, có vẻ như là tip cho các bé nên lên phòng mình không gởi thêm gì, bé cũng không nhắc.

Bên Linh Cherry chia phòng với gói serivce riêng
Lần này do cú đi bất ngờ vl làm mình quên vụ xem ảnh với số trước, nên nhờ anh locker random cho theo gu mình là kute + không xăm. Vào xông hơi được tí thì anh locker sẽ dắt 3 bé lên để các bác chọn mặt gửi vàng 1 trong 3. Mình chọn trúng bé 28 ( thực ra vào rồi mới hỏi số), the bé 28 bảo là để tất cả KTV đều có khách, nên ai có khách rồi thì lần sau sẽ không được ra cho khách chọn.
Nhưng các bác cứ yên tâm là KTV cơ sở chất lượng nhé, bên phòng ông anh mình cũng bảo thế, nên không lo vụ hình một đường người một nẽo.

Nhận xét sơ bộ là bé sinh năm 98, cao khoảng 1m5, face kute 7.5 với mình,
V1: 8đ, to đẹp, không thâm.
V2: có tí lipid nhẹ.
V3: vừa tay

Vào trong thời gian chờ bé chuẩn bị nước nôi để tắm các thứ thì mình xông hơi, tưởng xong bé gọi méo ngờ bé đứng chờ, tội lỗi vl.

Sau đó vé vào bồn tắm táp kỹ lưỡng cho mình và thằng em kèm thêm tí khều khều móc móc, mình cũng tranh thủ tấn công lại chứ nào có bỏ qua.
Tắm xong lên giường bé làm Thái thư giãn cho mình, với vòng 1 đấy thì đi Thái hơi bị sướng, đi đủ từ lưng tới mặt trước, mình cũng tranh thủ ôm bé bb và lượn lờ bàn tay, bé cũng đá trứng BJ rất tình cảm không công nghiệp (đương nhiên là mình đi service cao nhất thì công nghiệp thế méo nào được B36) và thằng em mình khóc lần 1.

Sau đó đến phần massage khoẻ, bé dùng dầu & làm massage khoẻ kĩ, lực vừa đủ kèm massage đầu, làm mình nhớ lại hồi ở Đại Nam, lâu rồi mới được đấm khoẻ đủ bài vở, mình vô thức nhắm mẹ nó mắt mà hưởng & chém gió đủ thứ.
Xong bài khoẻ thì bé tiếp tục thư giản lần 2 cho mình, cũng là BJ gần full như lần 1.
Cuối cùng là bé tắm sơ lại cho mình & thằng em rồi ra về.

Tổng kết lại thì Linh Cherry là một điểm đến chất lượng, đặc biệt là cho các Hầm Thủ kì cựu như bác Robotbua trải nghiệm an toàn B03. Xong hôm nay làm mình không muốn đi service thấp nữa, nếu có đi dồn thóc lúa làm 1 cú service cao như này cho sướng.
Đến đây thì hết văn cmnr, lần sau chắc nghĩ cách review ngắn gọn lại, viết ngắn sợ không mang tính tham khảo mà viết dài nghĩ văn mệt quá B05. Định up chút hình tăng độ uy tín mà giới hạn đăng ảnh của 4rum thấp quá.

Năm mới Chúc Linh Cherry & bé 28 Đại Phát. Chúc anh em Cộng Đồng Massage năm mới an lành và né hầm mượt mà.

Hẹn gặp Linh Cherry một ngày gần nhất

Setkeonhanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/1/22
Chủ đề
2
21
9
0 ₿
Đi từ trước dịch, đang tính thăm lại, thấy bác rp 28, chắc set kèo liền quá