1 buổi chiều tuyệt vời cùng 07 ML

Lượt xem: 1,930

Thần Rùa 001

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/10/19
Chủ đề
2
37
20
0 ₿
Kính chào toàn thể anh em,

tôi viết 1 bài report chân thực nhất về em số 07 Minh Long. Bài viết này không nhằm mục đích PR cho cơ sở khác trong hệ thống, tôi viết với tinh thần chia sẻ và cũng vì tình cảm dành cho em. Vì vậy AD đọc bài của tôi nếu thấy k có mùi Pr hay quăng bom ảo thì duyệt giúp e . Chiều hom nay vừa đi gặp khách hàng về lướt một số diễn đàn nghe review em 10 ML thánh nữ nên cũng đi 1 lần cho biết. 16h tôi phi thẳng vô quầy thủ tục check in. Đặt ngay gói Vip thái , hỏi luôn em số 10 còn không thì rất tiếc là em bận, đã có người đặt trc . Thấy hết Vui , hỏi con e nào thì nv cho xem hình 07 và 25 . Thấy e 07 đúng gu mình thích ( mặt teen dễ thương, và nhìn đầy đặn )Call hotline xin code giảm 100 rồi thanh toán nhanh còn hưởng thụ. được ku locker dẫn lên phòng.

Lên phòng thay đồ vô xông hơi ngồi đợi. Khoảng 15phút thì em vào, trước mắt là một em gái nhan sắc , đằm thắm, dễ thương ( nhìn giống Linh miu ko biết e có họ hàng gì ko ) Em có cặp ngực to lấp ló nửa kín nửa hở làm thằng bạn tôi cương lên . Em tắm rửa cho tôi khá kỹ. Lên giường bắt đầu chiến. Tôi nhắn em làm anh 2 shot nhé, em cười dễ thương để lần sau a nhé( vì tôi trót mua vé vip thái)

Em đưa tôi từ khoẻ sang thái lúc nào k hay. em vén áo chà khắp ngừoi tôi. Ngực em chà chân rồi đùi rồi lên người tôi. em nằm lên người tôi lúc nào k biết. Chúng tôi quấn nhau và trao nhau những cái hôn như người tình. Tôi chết vì có thế cưỡi ngựa đan người của em. Tôi chịu hết nổi ngồi dậy để ôm chặt em hơn. Vẫn đan người nồng nàn. Và rồi tôi hôn em, cái miệng thơm tho và nứng tình. Em BJ 30phut với đủ chiêu. tôi tự do khám phá 4 vòng một cách thảnh thơi. Cuối cùng tôi out trong CIA của em, trong tư thế 69 nữa ( out trong miệng em cảm giác thật là sướng )

Đánh giá:

Face đẹp, da mịn, hàng thật sờ bóp nắn sướng tê tái

V1 : hệ bưởi, khá săn chắc V2 : hơi limit ( tôi thích như vậy ) V3 : tuyệt vời ( doggy chắc dc 1p30giay)

V4: thơm tho, ngọt ngào, Chỉ muốn chịch

Service tốt nhất mà tôi từng gặp ( hôn + cia + bj 80% + 69 +... . Em xem tôi hơn cả 1 ng khách.

Tic 400k. tip: 700k

Locker 50k. Nhất định lần sau anh sẽ quay trở lại với em

nguoimientay

Binh Nhì
Tiểu Đệ Massage
31/1/16
Chủ đề
1
490
60
0 ₿
V4: thơm tho, ngọt ngào, Chỉ muốn chịch >>> đọc xong chỗ này là thấy tự nhiên nứng luôn rồi.B37B37B37

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ chúc huynh có một ngày mới thật vui vẻ

Doggy 96

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
14/4/18
Chủ đề
16
549
199
0 ₿
Trc mê 09 bên này mà e ngỉ rồi sau thì được e 35 nay nge bác rp thế này làm bối rối quá

Thần Rùa 001

Binh Nhì
Bé Tập Massage
2/10/19
Chủ đề
2
37
20
0 ₿
Nhìn e rất có nét giống linhmiu. Mình đi nhiều e ,nhưng thấy em thuộc vào top . Còn về kĩ năng em làm thì mình ko cam đoan ai cũng đc như vậy. Kaka khéo mồm nhẹ nhàng và tình cảm các bác làm vậy thì mình tin bé cũng hết mình.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
Được được để lox ghé thăm bé xem kkk.

Selane

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
27/11/14
Chủ đề
7
435
113
43
0 ₿
Thế cưỡi ngựa là làm sao bác miêu tả rõ chút đi hahaha

Mê gái 2020

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/7/19
Chủ đề
3
147
13
34
0 ₿
Bác có số hưởng. Kkk. Vậy là tốt hơn số 10 rồi. Cơ mà cưỡi ngựa đan người là sao ta?

Siêu Dâm Công Tử

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
21/12/16
Chủ đề
5
280
81
43
0 ₿
Chắc linh miu k đó bác được nét dâm như e ấy thì chơi liền ah