Gò Vấp 1 buổi tối mãn nguyện tại adam cùng em KTV 38

Lượt xem: 994

Leonard7112

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
1/3/22
Chủ đề
1
1
0
27
0 ₿
Mình là newbie mới ở đây ( nói là newbie mới thôi chứ thật ra massage thì mình đi nhiều rồi ) do đợt này có dịp về Sài gòn lâu rồi chưa tìm lại cảm giác mò cua bắt ốc thì vô tình tìm được trang này
Vào vấn đề chính thì gò vấp giờ cũng thành thiên đường ăn chơi cho các anh em rồi nên lướt 1 hồi thì đặt tin tưởng vào adam
Mình đặt lịch 6h thì vừa vào được đón tiếp rất chu đáo cái cái mình luôn muốn trải nghiệm là từ cách tiếp đón đến cách phục vụ nên là điểm cộng đầu tiên
Ngồi được cỡ 5p thì được locker hướng dẫn tận tình lên phòng csvc thì theo đánh giá mình đi nhiều nơi thì chỗ này đầy đủ mọi thứ nhưng phòng thì trung bình không quá rộng Xông hơi được 10p thì em ktv viên bước vào khuôn mặt có nét xinh miền tây v1 vừa tay v2 7/10 v3 thì trung bình không quá to vào điểm thích đầu tiên là thái độ em rất niềm nở cười suốt thôi nhí nhảnh lắm vào em dắt ngồi nghỉ uống trà 1 lúc thì vào bồn tắm 2 đứa bắt đầu màn tra tấn nhau đường lưỡi của em phải nói là điêu luyện đưa tới đâu mình rùng mình lun tới đấy v4 còn rất khít nha nước còn hơn sông cửu long phê quá sợ ra lun thì lại con sông quê :))) nên kêu em lên giường lun
Về phần massa khoẻ thì từ phần massage v3 tới nuru thì mình không có điểm nào chê em làm rất bài bản chậm rãi chứ không phải làm nhanh cho có suốt buổi em cứ hun hít rồi làm nũng như người yêu ấy tới màn 69 thì em đưa đường lưỡi đá bi liếm trụ làm thằng em mình phải vật vã thật mình tranh thủ khám phá V4 em thì còn khít và rất thơm vừa đưa tay vào là nghe tiếng suối lách tách rồi :))) lúc mình đưa 2 ngón vào thì em bảo làm chậm lại em sợ ra nước bắn hết vào mặt mình mất xong xuôi cỡ 15p thì mình giương cờ trắng đầu hàng xong rồi em còn hỏi muốn lên ghế nằm với em không 2 đứa nằm ôm ấp tâm sự với 1 lúc nữa mới về em ở miền tây an giang nha mấy ae
KTV 38
Vòng 1:8/10
Vòng 2:7/10
Vòng 3:7/10
tic :450 đã giảm 50%
Tip:900 mình tip thêm cho bé 100 vì sự hài lòng....50k bé bán vé 50k cho locker
Riêng về phần chăm sóc khách đến khâu các bé KTV nếu mang đến sự hài lòng tuyệt đối thì mình lun sòng phẳng lại với họ ✊ mong anh em ai cũng có trải nghiệm tuyệt với nhé

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cơ sở Adam cảm ơn anh đã đến cơ sở bên em trải nghiệm ạ hi vọng em sẽ được chào đón anh qua cơ sở bên em vào một ngày gần nhất ạ