1 buổi tối ngất ngây về tinh thần và thể xác cùng bé 90

Thảo luận trong 'Massage Nhạc Dương Lầu' bắt đầu bởi SoáiCaNgônTình, 3/3/20.

Lượt xem: 1,660

1. SoáiCaNgônTình

SoáiCaNgônTình Bé Chưa Biết Gì

Chào tất cả mọi người mình là Soái Ca,sau khi nge dc nhiều a e quảng bá về massage Nhạc Dương Lầu,hôm này mình đã quyết định xách ku đi trải nghiệm thử.

Nói về CSVC cùng thái độ phục vụ và quản lý thì mình cho 10đ vì cực kì nhiệt tình và đặc biệt là hok vòi tiền nhé. Trước khi lên phòng phòng massage chính thì mình có thể lên phòng massage chân và mặt, cũng phải nói là cực kì thư giãn khỏe và thoải mái.Mỗi cái tip cho nv 100k,

Vào thì mình đi random chứ hok chọn số trước,thử vận may thế nào,Xong hết phần chân và mặt thì cuối cùng cũng lên phòng, cũng như mọi nơi vào xông hơi ướt,xong qua xông hơi khô,xông xong ra ngoài là đã gặp sẵn e đang ngồi trên ghế salon chờ.Nói chuyện thì pit e tên Quỳnh KTV số 90,Dáng em cũng cao ráo,mặt xinh nha có duyên và có nét dâm cực kỳ. Nói chuyện nhí nhảnh vui vẻ lắm,phải nói là đi massage mà như đi xem fim hài vậy đó kaka,ai mà thích mấy bé vui nhộn thì nên đi e này,
    V1 : 2 trái bưởi to tròn nha,Bú bình đã lắm .bóp thoải mái,tha hồ mà nhồi
    V2 : da dẻ mịn màng,ôm thoải mái
    V3 : đủ bự doggy thì hết bài
    V4 : Bướm thơm tho,nhiều nước,a e cứ gọi là vét 69 mạnh mẽ nhé,e nó thích dc vét kaka
    Service: mình chấm nhất bé này ở chỗ cực kì nhiệt tình và độ dâm. Xông hơi xong là e nó dìu vào bồn tắm,bồn thủy lực nước sùng sục nha,sau đó e nó cũng thoát y vào tắm chung luôn ,tắm rửa sạch sẽ hết là e nó mần mình trong bồn luôn,a e cứ việc nằm hưởng thụ,bé nó bú là nhiệt tình 100% là bú luôn nha,hok dùng tay, sau 1 hồi vật vã thằng ku cũng out trong sung sướng CIA luôn nhé. Bắn xong em nó còn nói câu :" thằng ku a khỏe quá,cứng ngắc a làm e thích nè " kaka,
    Xong rửa lại sạch sẽ,lau khô lên giường e nó làm massage khỏe cho mình,đủ bài cơ bản,có tuyệt chiêu để khăn lên trán mình,xong lấy răng cắn kéo 1 cái kiu cái rốp độc lạ lắm nha hehe,mà vừa massage e nó vừa nòi chuyện vui cực kì,dâm thì dâm cực mà vui cũng vui tới bến,không gian lúc nào cũng vui vẻ,
    Sau đó e nó lấy 2 chai tinh dầu nóng và lạnh,rưới hết người mình,liếm toàn thân,lấy ngực đi hết từ trên xuống dưới,mặt lưng xong là nằm ngửa lại,cũng tương tự liếm láp toàn thân,đi ngực hết cả người,thằng ku lại cương cứng ngắc,e nó dzo bài luôn bú miệt mài,xong đổi qua thế 69, mình cũng khám phá miệt mài bướm e nó,móc lốp e nó rên ư ử,xong vét khí thế,e nó cũng quằn người theo,rên như JAV,như tiếng rên kích thích cực kì,e nó vẫn cứ bú miệt mài,mà cái 2 mình khá là lâu nên bảo e cứ dùng tay đi cho nhanh,bú hoài mệt lắm tội e nó hehe,rồi e nó đổi thế lấy bướm cạ dzo thằng ku,phê lòi,nhiều lúc nghĩ đâm dzo luôn thì tê tái mà thôi đi massage mà fai đi chịch đâu kaka,sau đó đổi thế mình đứng,bé nó quỳ ở dưới bú,mình cũng nhấp theo nhịp,sướng hok thể tả nhé,sau 1 hồi tốc độ siêu thanh cũng out trong tê tái,bắn tất vào miệng e nó,sướng đê mê
    Tổng kết :
    Vé 900k(giảm 20%=720k)+ bo 1000k + bo 200k (massage chân và mặt ) =1920k
    Giá cũng hơi chát với a e khác,nhưng với mình thì chấp nhận dc,xuống phòng là dc hỏi thăm nhiệt tình,a ăn gì hok,uống gì hok,cái này lúc vào là đã hỏi rồi,sau đó mình làm tô mì bò trứng với lon bò cụng.
    Tính tiền và về trong sung sướng,à quên nói a e ở đây mình đi thì muốn bắn bao nhiêu cái cũng dc nhé tùy vào khả năng súng ống của a e.

rhinoman11122 thích bài này.
    Đang tải...
  2. HoangThien102

HoangThien102 Bé Tập Massage

Muốn bao nhiêu shot cũng dx ah có tính phụ thu gì thêm không huynh hjhj

3. HoangThien102

HoangThien102 Bé Tập Massage

Vé 900 có 2 loại thì đi loại nào huynh ????

4. SoáiCaNgônTình

Hok nha huynh đài,bắn 2 cái,3 cái cũng dc,có lần tui đi bé kia bắn 3 cái luôn kaka

5. SoáiCaNgônTình

Có 4 loại vé 700 (75p) 900(105p) 1tr2 (90p) 1tr5(120p),mà dc giảm 20% theo chương trình nữa,mình hay đi vé 900 ,ngon lành rồi, còn vé 1tr2 +1tr5 thì khác cái tinh dầu rượu,700+900 là tinh dầu nha đam,

6. Skywalker555

Skywalker555 Bé Chưa Biết Gì

Các bác cho hỏi giờ đi massage có cần đeo khẩu trang chống dịch ko?