1 buổi trưa cùng em 69

Lượt xem: 2,648

tungtung1111

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/5/20
Chủ đề
1
8
10
26
0 ₿
Đi cách đây 3 bữa mà giờ này mới rảnh viết review.
Nhà ở bình dương nhưng ăn tiệc chỗ quang trung , uống 1-2 lon hơi đau đầu nên tìm chỗ massage đầu . Đọc qua diễn đàn thấy Cẩm Thy có chương trình giảm 50% giá vé nên ghé . Ấn tượng đầu tiền là locker tư vấn khá nhiệt tình . Chọn gói onsen rồi lên phòng luôn không đợi chờ gì cả . Vào xông hơi cho giải bia rồi bé gõ cửa vào thì thấy bé khá dễ thương.
Hỏi thăm bé vài câu trong thời gian đợi pha nước thì biết bé quê Hậu giang sn 98 . Bé cởi hết ra rồi ngồi lên kệ bồn tắm cho mình ( khá khó hiểu vì mình đi gói onsen nhưng bé không xuống tắm chung) tắm rửa kì cọ cho thằng anh lẫn thằng em xong ra lau rồi nằm lên .
Ms khoẻ . Ok chất lượng đủ bài
Ms mệt . Bé lên làm thái + đi đường lưỡi tê tái lâu lâu chạm nhẹ vài hòn bi làm nổi hết da gà . Chiếc lưỡi điêu luyện + tiếng rên kích thích bên tai làm mình không cầm cự được out sau 10p ( Tổng mới đi ms lần thứ 5 nên không biết kìm sao bởi nó quá kích thích đi ) . Xong bé tắm rửa cho mình . Nằm cho bé ms đầu tý rồi đi xuống .
Đánh giá
Csvc: 7d ( bồn tắm hơi nhỏ . Sàn trơn)
Face: 8d ( xinh gái , dễ thương)
V1 : 8d ( cam sành vừa ý mình)
V2 : 7d ( có tý lipid)
V3 : 8d
V4 : 9d ( khít bó chặt tay lun kkk)
Tic : 250 ( đã giảm 50%) tip: 5xx
Nhìn chung khá hài lòng . Chỉ không hiểu đi gói onsen mà bé không xuống tắm chung như mấy bên kia . Chắc lần sau có ghé đi thái cho rồi .

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
502
32
0 ₿
Thay mặt cơ sở với pé em cảm ơn bác nhé . Trong phục chưa hài lòng và thiếu sót bác đã góp ý rất chân thành . Em xin ghi nhận thiếu sót này của bên em và chắc chẵn sẽ sửa chữa khắc phục ngay và luôn . Em luôn ghi nhận và cảm ơn các bác đã đóng góp ý kiến để bên em biết đc những mặt yếu kém để khắc phục . Bên em sẽ cố gắng phát huy cái gì làm tốt phải tốt hơn nữa và cái gì chưa tốt phải cố gắng thật tốt .
Mong muốn chân thành của em là đc tạ lỗi với bác lần kế tiếp bác nhé . Chúc bác thứ 6 máu hơn thứ 7. Thứ 7 máu chảy về tim .

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
502
32
0 ₿
Cảm ơn anh đã luôn sát cánh cùng Massage Cẩm Thy . Các em dễ thương anh nhỉ ? Cam sành anh nhỉ .

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
502
32
0 ₿
69 siêu dễ thương và xinh đẹp anh nhỉ .