Gò Vấp Camapro 1 buổi trưa xả stress cùng bé 28 Win

Lượt xem: 749

Black horse knight

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
26/6/23
Chủ đề
10
31
21
Tphcm
0 ₿
hi 500 bro
đi về hôm qua rồi nay mới viết report. sáng hôm qua có công việc đi về ngang Win Cây Trâm ghé vào thăm, lâu rồi ko ghé
vào tiếp tân trình code camapro xong lên phòng. 2 anh tiếp tân vui vẻ ân cần lắm nha
vào phòng thì cũng chui vào xông hơi, mà cho có thôi chứ dg 1h trưa nóng như điên
chừng 5p thì bé xuất hiện. dáng người thon dài, gương mặt xinh xinh, giọng nói nhẹ nhàng
shot 1 thì trong bồn. bé tắm cho mình, mình tắm cho bé, rồi bé cho mình ra trong bồn. vụ này nói chung là mang tính giải trí là chính, chứ còn ko phải gu mình, mình thik hồ bơi hay bãi biển hơn, chứ cái bồn tắm thì nhỏ quá.
shot 2 ra giường bé matxa, thoa dầu nuru.... các kiểu ko rõ nữa, vì xong shot 1 là mình muốn ngủ rồi, thế mà sao 1 hồi vật lộn bé vẫn ko cho mình ngủ dc hihi. shot 2 mình hơi lâu nhưng bé rất kiên nhẫn nha, làm việc có tâm ak
kết thúc 1 buổi trưa vui vẻ nhẹ nhàng. tổng chi phí : 300 tic (có camapro), 700 tip theo vé.

tóm lại là 1 trải nghiệm đáng nhớ. tks win 28, tks all.

• Like
Điểm cảm xúc: Màu Gì and Black Rose

Màu Gì

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
179
86
12 ₿
bác phải viết nhiều tý, vì ngắn quá thì bài viết sẽ thành bài clone và không có uy tín đấy bác, nhiều anh em bị rồi, dù gì cũng cảm ơn bác đã chia sẽ

Massage Win Gò Vấp

Trung Sĩ
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/7/22
Chủ đề
11
61
14
0 ₿
Cảm ơn anh trai đã sử dụng dịch vụ bên em. Hẹn anh lần sau có thêm nhiều trải nghiệm thú vị hơn