1 chiều mưa tầm tã bên số 20

Lượt xem: 852

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

ChangtraiBinhTan

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
24/7/18
Chủ đề
9
88
13
HCM
0 ₿
Hôm thứ 4 tuần này mưa to quá ở cơ quan bồi hồi người đi mưa cũng nhức mỏi nên inbox thử vận may từ chiều bác @Lục Aka ai dè được vé em 20. Nghe đồn số hot ở đây giờ mới được đi nà.

Chạy xe mưa tầm tã 9h kém mới tới được.
Đánh giá csvc tạm ổn. Nay được đưa lên phòng trên cùng có xông hơi nóng hơn phòng khác có vẻ đẹp nhất.
Xông dc 10p em vô, khuôn mặt nhỏ nhắn hơi gầy 1 tẹo , teen.
Đợi mình khô người xông ra em tắm kỹ càng sạch sẽ. E lau khô người lên bàn thôi. Tâm trạng hồi hộp vì nghe số này hot nhất nên cơ thể nóng lên nhanh chóng hihi
Massage khoẻ: đủ bài, lực mạnh, êm ái da e mịn nhìn người gầy nhưng đấm thích lắm đấm tận 20p, e hỏi a có đau ko e nói em e đấm nhẹ nhàng hơn nhé . Yêu gì đâu hi
Masssage Thái: mình nghe ae nói ngực nhỏ nên cũng ko kì vọng bài thái nhiều đầu nghĩ chỉ chờ em BJ thư giãn thôi ai dè, e đổ sửa lên đầy mình chà hết từ lưng tới chân, ai nói chổng mông lên e chà cả mông mình . Mình thì nằm hưởng thụ thôi vì sướng quá , rần rần hết cả người , ẻm còn rên nhịp nhàng nữa hi. sau một lúc e lật mình lại E dùng lưỡi liếm cột rất đã, bj nhiệt tình hầu như 90% BJ hết nha, được 15p sướng qa nên out sớm e nói làm gì đắc tội mà a về sớm thế hix
- Nhìn chung rất thoả mãn mình đi nhiều e Tây Thi rồi mà 20 vẫn best choice , ko quá múp body dây nhưng service độ dễ thương 10 điểm, đi quan trọng giải sầu hàng có đẹp mà service tồi mình nghĩ anh em cũng như mình ko thích!
Đánh giá:
Face: nhỏ nhắn dễ thương
Giọng nói ngọt Miền tây
V1: nhỏ
V2: thon gọn
V3: nhỏ hợp vs dáng người em
V4: có nước mềm mềm ra nước đủ dùng
Service: 10 điểm BJ 90%, liếm rên kích dục, âm thanh hifi cao
Em này nhẹ nhàng, nói chuyện lễ phép phù hợp bác nào thích tình cảm, bác nào chê service chứ e nghiện nhất ở Tây Thi này luôn. Nói chung hài lòng hơn mức tiền bỏ ra luôn .

Tip: 5xx
Locker: 20k cà phê
Cảm ơn Bác Lục đã tin tưởng ban nhiệm vụ cứu thằng nhỏ hihi
Cảm ơn ae đã đọc ủng hộ mình các rp tiếp theo nhé

• Like
Điểm cảm xúc: TigerCubs
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.