Q.10 1 chiều vui vẻ với bé 07

Lượt xem: 1,494

Ronaldo79

Trung Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
25
95
46
0 ₿
hôm qua vừa đi công tác về, ngồi xe ê ẩm cả người, vừa xuống xe cty là lấy chiến mã 2 bánh phi ngay sang Minh Long vì thấy có đồng giá 299, lâu ko ghé cũng ko biết bé nào, giao phó cho ae locker quyết định, và rồi mới cảm thấy mình thật may mắn.
CSVC đẹp vừa đủ dùng, vào xông hơi chừng 10p thì bé vào, số 07, mặt nét hiền lành dễ thương. Vừa gặp bé đã nói chuyện cởi mở như đã quen từ lâu, mình thấy rất thoải mái khi gặp các bé vui vẻ như vậy. tắm cũng nhiệt tình, tiếp tục vừa tắm vừa nói chuyện, chọc mình đủ thứ không khí rất thoải mái
ms khoẻ bé làm đủ lực, khá ok tuy hơi ít bài chút nhưng cũng đủ khoẻ người sau khi ngồi xe cả ngày. Tới phần thái thì ôi thôi chiêu lick tai phê thôi rồi, người mình nhột nhột giựt giựt, tê tê, ngực thì rê chầm chậm lên theo đường lưỡi sướng run người, sau đó lật ngửa thì vào bài bj, bé rất hợp tác cho mình khám phá,khe suối thì sờ vào đã ướt từ lúc nào rồi, quần nhau một hồi thì mình cũng out trong tê tái, bé đi rửa tay rồi ms đầu, muốn nằm ngủ lại luôn hehe
Tổng kết: cho bé 8đ vì vui vẻ nhiệt tình
Thiệt hại: tic 299k khi có code cmr , tip 600k , tặng locker 50k do set cho bé tốt

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
muội xin cảm ơn huynh đã ghé thăm cơ sở thăm cơ sợ ạ ahihi