Cần Thơ 1 cử trưa - 2 trời mưa - đu đưa cùng 16 !

Lượt xem: 1,887

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
Chào các bác ! Tôi xuất hiện lại rồi đây , hôm qua trên đường ngồi xe về tới cần thơ sau chuyến công việc lấy đt vô app xoay chơi mà ăn thiệt ngay cái code 60% - cảm thấy thật là có động lực - thế là alo book phòng onsen hẹn giờ và chọn trước em 16 dubai.
Đến cơ sở thì cũng đầu giờ trưa mà trời thì mưa ôi thôi ta nói cần thơ như cái sông vậy.
Do đã book trước nên có em locker đón sẵn là nhanh bụp xẹt xác nhận code phi ngay lên phòng.
Vào ngồi bấm đt tầm 5' thì em nó gõ phòng bước vào nhìn tôi cười gian - nhầm ...cười duyên kk:sprite-22:

Cảm nhận về em 16 này
Face ưa nhìn
V1 to tròn nếu ko muốn nói là siêu to khủng lồ
V2 tạm ổn
V3 săn vừa đủ dùng, độ nảy có ,doggy được thì ....à mà thôi bỏ qua !:sprite-162:
V4 nước nôi đầy đủ
Bác nào hệ khoái xôi chè thì đúng gu rồi đó :sprite-144:

Màn tắm :khá kỹ càng và có kích thích vừa phải hưng phấn ,chịu đùa giỡn và nói chuyện nhẹ nhàng
Phần khỏe : đủ bài ,lực tay vừa phải ,có đá nóng ,phần trườn nuru đầy kích thích
Phần mệt :đá ngọc ôm trụ tuyệt vời, em nó bj kết hợp lưỡi thần thánh -dãnh giò mấy lần :sprite-140:, hì hục và nhiệt huyết ,hành hạ thằng em quá tời , ẻm biết lúc mình gần out nhưng không cho out , đu đưa các kiểu đến lần thứ ba thì buông tay trong sự thăng hoa đầy cảm xúc.
Nằm ôm ấp trò chuyện vs em tí thì em nói để em massage đầu. Bác nào trải nghiệm em ấy r chắc cũng feel như tôi khi trải nghiệm phần massage đầu này , nhẹ nhàng và thoải mái rất nhiều.
Màn cuối trải nghiệm thì cả 2 trò chuyện đùa giỡn tắm lại trong bồn và ko quên thả lịch hẹn em lần sau .
Rời cơ sở trong mưa gió nhưng có chuyến trải nghiệm vui vẻ và thoải mái. THÂN CHÀO & HẸN CÁC BÁC Ở Cmt:sprite-36:

Tic 320 ( vòng xoay giảm 60%)
Tip 1000

p3nguin

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
24/9/21
Chủ đề
0
7
4
0 ₿
cám ơn huynh đã ghé trải nghiệm dịch vụ của cơ sở và bỏ thời gian ra viết bài report cho bé và cơ sở ạ :beauty: