1 đêm ăn chơi xả láng ko tốn tiền! Cám ơn mấy Oppa Hàn Quốc!

Lượt xem: 8,630

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,699
1,214
0 ₿
Tối mùng 5 đi ra ngoài Bến Thành lang thang chơi, ghé vô McDonalds, đang nhâm nhi ăn uống thì gặp 1 Oppa Hàn Quốc, ko hiểu Hido có giống người Hàn Quốc ko mà anh này lại gần và hỏi
Oppa: "Xin lỗi, anh là người Hàn Quốc?"
Me: Oh, I am Vietnamese, May I help you
(Thôi tui viết ra tiếng Việt lun cho nhanh nha mấy thánh! keke
Oppa: T là người HQ, lần đầu đến VN du lịch mùa Tết Nguyên Đán này, t đang đi chơi vòng quanh SG này
Me: Anh đã đi tham quan những nơi nào ở SG này rồi?
Oppa: T chỉ mới vừa đến hôm qua thôi, bây giờ t mới bắt đầu đi tham quan SG này, t đã tham quan ở chợ Bến Thành. Anh có thể gợi ý cho t những khu vui chơi nổi tiếng ở SG này ko?
Me: Anh thích vui chơi thể loại gì?
Oppa: T thích uống bia, nhậu
Me: Ok, anh có thể đến khu Bùi Viện, Phạm Ngũ Lão để ăn nhậu thoải mái!!!
Oppa: Anh có thể dẫn đường cho t chứ!
Me: Ok, vậy là dẫn anh HQ đi đến khu Bùi Viện cho ảnh ăn nhậu
Đến nơi rồi, anh có thể uống bia thoải mái ở đây. Chúc anh vui vẻ! Chào anh
Oppa: T có thể mời anh 1 chầu ko? T sẽ gọi thêm 1 người bạn HQ của t đến và chúng ta sẽ cùng nhậu!
Me: OK
Sau đó thêm 1 anh HQ nữa xuất hiện và cả 3 cùng uống bia
Sau khi uống bia, thấy chán chán mấy anh HQ nói mún đi karaoke em út! Oh My Chúa!
Me: Karaoke em út mắc tiền lắm!
Oppa: Yên tâm! Tiền là chuyện nhỏ! Chúng tôi sẽ lo hết cho anh! Đi cho vui!
Gọi taxi cho mấy anh Oppa, nói với anh tài xế anh bít chỗ nào karaoke có đào thì chở mấy anh này đến nha
Cuối cùng anh taxi lái xe đến....Fortune Trần Hưng Đạo!
Vừa mới đến thì mấy anh quản lý, phục vụ toàn xổ tiếng Tàu!
Xin lỗi, làm ơn nói tiếng Việt. Mấy anh này thì người HQ ko biết tiếng Tàu đâu!
Sau 1 hồi phổ biến giá cả dịch vụ cộng thêm có sếp ra nói tiếng Anh cho mấy Oppa thì mấy Oppa OK lun!
Gọi đào vào cho mấy Oppa chọn, toàn mấy em hot girl, ngực đẹp mông to làm mấy Oppa nắng cực thích chí!
Mấy Oppa toàn mê uống bia, mấy em đào khoái chí cứ khui bia liên tục may mà t ngăn lại nên bớt đc phần nào
Chơi đổ xí ngầu uống bia rồi hát karaoke, mấy anh oppa kêu có trò gì vui ko? Mấy em gợi ý....strip và ra giá kêu mình phiên dịch
Phiên dịch xong, mấy Oppa ok, vậy là 1 màn múa lửa nóng bỏng hoành tráng đc biểu diễn cho mấy Oppa
Sau khi xem xong mấy Oppa nắng cực và kêu mình nói với mấy em là đi chơi hotel tới sáng đc ko?
Mấy em ra giá nhưng hét giá quá cao! Mấy anh Oppa thấy mắc quá nên kêu tính tiền về!
Tổng cộng: 6 chai cho 3 anh em sau 1 chầu nhậu xả láng!
Mấy em ko biết marketing, làm ăn lâu dài gì hết! Khách nước ngoài mới đến lần đầu mà mấy em hét giá cao quá, lẽ ra phải ra giá hữu nghị để làm quen cho mấy anh đến chơi lâu dài chứ!
1 đêm ăn nhậu miễn phí khá no nê! Xin cám ơn mấy anh Oppa đẹp trai!

shuta1320

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
11/7/14
Chủ đề
26
439
71
30
0 ₿
Chúc mừng bác vui vẻ nhé =]]]]]]
Ơ mà bác ra BenThanh với McDonalds lúc mấy giờ thế ? Vài trước giờ trước t ở đấy mới về này :)))

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
Không phải là ko biết Marketing mà đây thuộc dạng *** khách hàng" không thân thiết", lâu lâu mới gặp 1 lần nên " rút" được bao nhiêu thì rút. Kể ra bác cũng good ên lếch quá nhẩy, mai này có thất nghiệp ra mấy chỗ như bác kể tập tành dẫn dụ khách nước ngoài cũng sống qua ngày được :D

mà cái fortune bác nói số 700 phải ko nhẩy

Sửa lần cuối:
  • Like
Điểm cảm xúc: xe_om_

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,699
1,214
0 ₿
1127 THĐ nhé bác

vicky113

Thượng Sĩ
Sư Huynh Massage
23/10/15
Chủ đề
18
616
332
Massage miền Nam
0 ₿
Khách hàng chính là công cụ quảng cáo tốt đó bác, có thể họ qua 1 lần rồi thôi, nhưng họ sẽ giới thiệu hay quảng bá cho bạn bè hoặc người thân để đến

• Like
Điểm cảm xúc: vcuong

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,699
1,214
0 ₿
mấy Oppa lúc về nói với t là "giờ mới bít ăn chơi SG này mắc tiền thiệt!"

Goldenboyfc

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/15
Chủ đề
18
115
146
0 ₿
Giá chát thật chứ. Hôm đi Thái nghe thằng tour guide kêu muốn đi chơi nó chỉ chỗ cho đi. Quất gái Nga teen bao ngon tầm 100-150$ mà không đi hổng biết ổng có chém không.

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Bác hido tả sơ sơ cái vụ strip nó ra sao vậy bác, có được sờ mó gì ko, giá cả ra sao vậy? Sáu chai mà được xả láng tính ra mỗi anh 3 chai cũng được đó chớ chứ thấy mấy anh em ở đây đi vip p.a tip 500 tic 300 thì cũng gần 1 chai rùi

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
Nghe mấy e đồn mấy a oppa keo lắm, ai dè nghe bác rp sộp quá, mà e út tầm mấy xuân xanh hả bác @Hido86 , bác rp thêm chút chút về vụ strip :D

vcuong

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
22/2/14
Chủ đề
10
45
13
38
0 ₿

Hi Bac hido tuong bac gac kiem roi chu.

Dung vay, dung nghi ho se toi 1 lan, neu vui va suong, thi ho se toi thuong hoac gioi thieu. Voi lai lam luc ho cung se bo them ngoai gia da neu truoc.
Cho nen minh cung nghet cai vu noi gia thach lam. Ai gia nhieu thi toi gia vay thi tot hon, co gi bo them.
Con em nao minh cuc me de choi 1 lan thi cung ko sao.

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,699
1,214
0 ₿
Forum này chuyên về nội dung matxa chứ ko có strip, check hàng hay mấy thể loại ăn chơi mạnh bạo khác nên t ko report nhé, mấy chú cứ tưởng tượng là đc, thông cảm. Strip thì có j đâu mà khó tưởng tượng, chỉ là múa, uốn éo người thôi mà hehe