Q.10 1 đêm khó quên với số 18 Quang Thư

Lượt xem: 3,080

Quân Nguyễn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/2/19
Chủ đề
1
2
3
33
0 ₿
Một ngày bình thường như mọi ngày nhưng như vậy thì không có gì đặc sắc cả, vừa hay đúng lúc trên fb chạy quảng cáo của massage Quang Thư, xem qua thì có cảm giác như phải đến nói đây càng sớm càng tốt vậy! Thế nên là không phụ lòng của quảng cáo mình lên xe và phóng ngay đến cơ sở liền.
Cơ sở thì nằm ở hẻm 314 Lý Thường Kiệt, ae chạy vô thì sẽ thấy massage Quang Thư nằm ở góc ngã tư, vừa thấy chữ Quang Thư là mình tấp vào ngay thôi chứ còn chần chừ thì khổ thằng em.
Gửi xe xong mình bước vào và làm thủ tục để lên phòng như bình thường, có xem sơ qua ae review và hình ảnh của 1 vài bé nên cũng có nhắm trước 1 vài số, lúc chọn thì cũng lướt sơ qua thấy số 18 ưng ý là mình book ngay, mà được cái may mắn là mình không đặt trước nhưng chỉ chờ tầm 5 10 phút thôi như là ông trời kêu hôm nay phải đạt được mục đích vậy kkk.
Sau khi chờ thì chuyện gì đến cũng phải đến, mình được 1 bạn nhân viên dẫn lên phòng và bàn giao mình lại cho 1 cô gái có ngoại hình nhỏ nhắn, dễ thương, vào chào hỏi cái rồi bé thay đồ dùm mình luôn, thấy thằng em mình cái bé nghịch nghịch nó rồi nói :"Chà hàng này ngon nha." Nghe xong cái muốn vào việc ngay ấy chứ nhưng vẫn phải kiềm lại và làm theo thủ tục là đi xông hơi trước. Xông hơi xong ra là thấy bé đã chuẩn bị xong nước và đi tắm thôi. Nhìn body bé mà nghĩ :"Đêm nay khó sống rồi." Vào bồn thì bé gội đầu cho mình, bé gội đầu phê lắm nha như là hồi trước có làm bên gội đầu á, gội đầu trên đã phê rồi, chưa kịp hoàn hồn thì bé gội luôn cái đầu dưới, ta nói nó phê. Sau khi tắm xong thì bắt đầu vào việc, bé làm shot đầu cho mình trong bồn. Nói thật với ae nghe danh đã lâu nhưng này là lần đầu tiên mình biết "xoáy nòng" là gì. Ta nói nó phê chữ ê kéo dài. Sau 1 hồi quắn quéo nhau trong bồn thì mình cũng out trong sung sướng, nhưng quan trọng là đã phê từ đầu tới cuối rồi khi out lại được CIA nữa, quá mãn nguyện rồi ae à.
Nhưng đó mới là màn 1 thôi giờ qua màn 2, xong trong bồn rồi thì mình lên giường, phần khỏe bé đi đủ bài, đủ lực (mình đô trung bình nên đối với mình lực vừa là được còn mấy bạn đô mạnh thì yêu cầu thì bé sẽ tăng lực lên thôi.) Sau đó tới phần mệt, nghe là thấy tới công chiện nữa rồi. Bé đi lưỡi, nuru rất là ok luôn, vừa làm bé vừa khều thằng em của mình làm nó cũng phải ngóc đầu dậy coi có chuyện gì. Phần "massage" xong rồi thì tới phần "thư giãn" thôi, bao nhiêu skill bé tung ra hết lúc này, ôi thôi rồi, nào là "xoáy nòng, đá trứng cút,...." Chịu sao nổi đây? Đã thế còn vào thế 69 nữa chứ. Thôi thì cuộc vui nào cũng đến lúc tàn, mình lại 1 lần nữa được CIA, nhưng lần này mình ra rồi bé vẫn làm thêm mấy cái nữa, ôi cảm giác này không biết diễn tả thế nào chỉ có thể chờ ae tự trải nghiệm thôi kkk. Sau khi xong việc không quên ôm hôn và chào tạm biệt bé, quá mãn nguyện cho 1 đêm sung sướng. Xuống mình ăn tô mì trứng nữa mới về, lúc này thấy có mấy khách vô mà phải chờ 1 2 tiếng gì ấy, nghĩ thì thấy mình thật may mắn kkk.
Đánh giá:
Face: 8/10
V1: 9/10
V2: 8/10
V3: 9/10
V4: 8/10 nước nôi gì mà như sông như suối (bé gu nhẹ nhàng nên ae cứ từ từ nhé, ae gấp quá thì có khi phản tác dụng đấy.)
P/s: bài hơi dài nên ae thông cảm vì nói ngắn quá không nói hết được cảm xúc thăng hoa này cho ae được.
Tổng thiệt hại: Tic: 500k (1050k giảm giá) + Tip bằng tic chưa giảm.