1 đêm không khỏe cùng em 19 (vé event)

Lượt xem: 4,507

huyle59

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/12/19
Chủ đề
1
72
7
27
0 ₿
Xin chào các bác, lần đầu viết review của em dù đã đi nhiều chỗ nhưng ko nhớ số nên chưa có dịp chia sẻ ngọt bù*i cho các bác. Lần này may mắn được vé event nên tranh thủ làm 1 quả giải xui cho năm mới. Vào tới nơi là các anh em locker rất niềm nở tiếp đón và phục vụ đồ, có điều mình có chuyến bay ngay sau đấy, nên vội thu xếp lên phòng luôn, ko quên tip 50k cho locker vì sự nhiệt tình. Vì chưa đi PA bao giờ nên cũng ko biết các số ntn, lại gấp nên chỉ đi vé Thái, chứ sau là chắc chắn em quay lại đi onsen các bác ạ, vì Thái đã thế này thì onsen chắc bỏ công tác ở lại luôn quá!
Vào phòng thì cũng xông rồi chờ ẻm vào. Em vừa vào đã xà vào lòng ôm ấp hỏi chuyện các kiểu, FA lâu năm như em thế là ấm cả năm rồi. Khen em đc 1 chút thì ẻm cho nấu cháo lưỡi luôn, nên bác nào thích món này thì cứ vào nhé! Vào việc chính, thì thặt sự vào việc chính luôn, đc 2 phút khỏe là 90 phút đá chính ko nghỉ giữa giờ các bác ạ. Chỉ vé thái thôi nên em vẫn giữ miếng vải lọt khe, nhưng cũng ko quá quan ngại vì ẻm quần thảo liên tục với các tuyệt chiêu đá lưỡi và 2 tay ko nghỉ. Em muốn bỏ cuộc nhưng ẻm cứ bảo còn nữa, nên lại cố bảo thằng em từ từ. Đến gần cuối thì ẻm cho mình chủ động khám phá v4 (v1 2 3 là full từ đầu nhé, chỉ sợ các bác mỏi tay chứ ẻm thì rất thoải mái). Em nằm nghỉ còn mình thì khám phá nước nôi v4 vô cùng tận của ẻm, chỉ muốn nói là tuyệt vời như đêm giao thừa bác ạ. Sau đó thì ẻm vắt kiệt cho mình còn kịp chuyến bay nên mình đành chịu kết thúc. Kết thúc ẻm rất quan tâm mình, còn lo mình ko kịp bay, như người yêu em vậy. Nói chứ ko phải vì công tác thì em dắt em đi chơi giao thừa rồi bắn pháo hoa trong nhà vs em mất!
Nhận xét:
V1: 6d, chỉ làm cam việt, số đo ghi trên đây có vẻ ko đúng, nhưng em thì cam nào cũng tuyệt ^^
V2: 9d, mỏng và như là có cơ luôn, hỏi ẻm có tập gym ko mà ẻm cứ chối
V3: 9d, to vừa, căng và kêu đã tay lắm!
V4: 10d, thơm và ngọt, ẻm cũng chịu lắm, chỉ cần lịch sự và khen ẻm 1 xíu là ẻm sẽ thoải mái nhé các bác
Tic: event bác Lục tài trợ. Tip: 600k
Với vé thái mà trải nghiệm như vậy thì trên cả tuyệt vời, đúng như chất lượng mà mọi ng đã nói ở PA. Chắc chắn sẽ quay lại.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Một số ổn áp nhất định phải thử nè yociexp41yociexp41

• Like
Điểm cảm xúc: huyle59

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,718
1,950
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã dành lời khen cho bé ạ . Lần sau có dịp mình cùng trải nghiệm onsen cùng các bé của muội huynh nhé yociexp24

• Like

FUCK

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
12/11/16
Chủ đề
7
285
72
37
0 ₿
Gặp 19 còn về được là may rồi đó bác

• Like

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
26
1,249
825
41
1 ₿
19 nhiệt lắm, yếu bóng vía gặp ẻm hông nổi đâu. Mình công nhận v1 ki phải thế mạnh, nhưng service em này tuyệt vời

• Like

huyle59

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/12/19
Chủ đề
1
72
7
27
0 ₿
Bé chiều lắm, đảm bảo về là bao khỏe bác nhé =))

Má Nobita

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
20/8/18
Chủ đề
7
230
33
44
0 ₿
trước 09 giờ thêm 19 nữa , PA thu nạp nhiều em hấp dẫn quá.