World Cup Q.12 1 đêm làm King of Cẩm Thy với 18 20

Lượt xem: 1,646

Kakaka.Olala

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/11/20
Chủ đề
13
144
26
Tp. HCM
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chào ae, sau khi may mắn trúng trận Mexico, được ad tặng cái code wC 2022 free osen #231123 hôm sau tức tốc tới Cẩm Thy liền, thiệt là nhớ các e hà
Tới nơi, vào chọn vé, hôm nay chơi lớn, quất luôn vé cao nhất 2 bé cho máu. Về review cho ae. Tui chọn 2 bé 18 20. Lên phòng vẫn như cũ, thay đồ, xông hơi và chờ các bé. Chờ tầm 5p thì 2 bé vào. Tui đi hết các vé của Cẩm Thy rồi, phải nói vé cao nhất, 4 tay chăm sóc nó khác hẳn các ông ạ, như vua theo nghĩa đen đấy
CSVC: ổn áp, nay có thêm nc cam, chanh dây bên cạnh nc ngọt. Ngon như các e vậy
Làm khỏe thì vẫn đầy đủ các bài, 4 tay đc các e chăm sóc kỹ hơn sau lần 1 mệt mỏi
Làm mệt lần 1 trong bồn, 2 e dìu vào bồn, tắm rửa sạch sẽ thằng a lẫn e, chưa chờ ráo nước 2 e đã lao vào rồi. 1 trên 1 dưới, tui cũng cố phản kháng mà 2 e chiến quá nên sau 1 hồi phản kháng cũng out trong sung sướng.
Lần 2 làm trên giường, nhục quá các ông à, 2 e lại tấn công tiếp nhưng thằng e lại lăn ra ngủ, ko lên đc, sau 1 hồi cố gắng ko thành, tui đành bảo 2 bé đấm massage đầu chân tay vậy. Haizzz. Sau đó ra tắm lại, 2 bé vẫn cố gắng Bj thêm để gọi thằng bé dậy. +1đ nhiệt tình nha❤️
Tắm rửa xong xuôi, ngồi 2 bé món trái cây cho, ahihi. Miệng nhai tay mò✌️. Cuối cùng xuống quất tô mì trứng rồi về.
Tic: code + 900k
Tip: 1tr5

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
503
32
0 ₿
Cảm ơn Anh đã tin tưởng và ủng hộ Cẩm Thy….
Sự hài lòng của anh là niềm vui, động lực để Cẩm Thy tiếp tục hoàn thiện hơn nữa.
Chúc Anh nhiều Sk và thành công!